Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK apewa tuzo leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Narubongo, Jan 30, 2012.

  1. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jk amepewa tuzo huko Addis ababa na maraisi wa afrika, ni tuzo ya kupambana na ugonjwa hatari wa malaria barani afrika, hii ni mara ya pili kwa tz kuipata award hii inayoheshimika sana duniani

    SOURCE: TBC taarifa ya habari saa 2
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kumbe mambo ya afya yako vyema! JK anapewa tuzo juu ya mambo ya afya huku madaktari wanagoma!
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mjinga siku zote hucheka mara mbili
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Source ni TBC
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiyo Tuzo inawasaidia nini wananchi waliofiwa na ndugu zao kwa mgomo wa madaktari? Au ndiyo sifa za kijinga.......Hizi tuzo na Dr. wa heshima nao unalemaza viongozi wetu
     
  6. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tuzo ya afya?????? Mbona dhihaka! JK anathubutuje kupokea tuzo hiyo wakati watu wake wanakufa kutokana na mgomo wa madaktari? Sasa nalazimika kuamini kuwa JK hana dhamira ...
     
  7. M

    Muggssy Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe unaemtetea Lowasa umetumwa na nanani? huwezi kumsafisha mtu kwa maji taka maana atazidi kuchafuka tuu maana kitendo chechote cha kumsafisha Lowas kinazidi kumchafua tu bora ukae kimya
     
  8. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Naona ni kwa himiza watu waweke vibandiko vya malaria haikubaliki milangoni!
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,155
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Tuzo ya kusafiri hovyo.
     
  10. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,519
    Likes Received: 1,714
    Trophy Points: 280
    Mh!

    Hivi Malaria imetoweka TZ? Labda kama anapokea kutokana na mafanikio kule Zanzibar.

    Kama sivyo,sioni lolote kwa upande wa Tanganyika lilomfanya jamaa apewe hiyo tuzo!

    Viongozi wetu wa Afrika wako kama wenye akili sawa! Ndio AU imedorora kuliko maelezo.
     
  11. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    basi akirudi ataitolea hotuba,kana mnakumbuka hotuba yake wakati wa sakata la sukari na uchaguzi igunga..badala ya kuzungumzia sukari na hali ya uchumi, Penguin akawa bize kuelezea uraia wa nchi mbili na zawadi alizohongwa...NILIWAHI KULA NAE LUNCH SOMEWHERE YANI HUYU BABA MAWAZO YAKE KAMA MGOMBEA UDIWANI WA TLP HUKOO NKENGE
     
  12. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kapewa tuzo kwa lile deal la SUGU na Clouds nini? Yale matangazo ya malaria haikubaliki! wanapongezana vipofu wote hawana lolote! Kila mmoja nyumbani kwake full matatizo wamekalia propaganda za media tu.

    Huenda ikawa hata hii tuzo imechongwa haraka haraka haraka na hao jamaa zake ili kujaribu kumpigia propaganda za kutupumbaza kwenye huu mgomo!

    Kwa hiyo tuamini malaria imeisha Tz' thubutu nenda mwananyamara ukashuhudia Wagonjwa wenye drip za quinin walivyojaa!
     
  13. a

    alles JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 14, 2006
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wanampa kichwa ili azidi kuangamiza Watanyania kwa NGAO
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Napita nawahi mgonjwa hospitalini.
     
  16. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mbona unahangaika sana na madaktari. Kugoma ni haki yao ya msingi ikliwa serikali hii haijali wataalamu wa afya badala yake inajali kada zingine. Kama wanaweza kumlipa mfanyakazi wa serikali aliye na elimu wastani na bila ugumu wowote wa kazi, ofisi kiyoyozi, nyumba hekalu, gari v8, mshahara milioni 29 kwa mwezi na kisha akaibia tena serikali, akatoroka na kuudanganya umma kuwa amekufa, wewe unaona madakatari kugoma sekta ya afya iboreshwe ni nongwa e ee? Ngoja yakufike au ni kwa kuwa hawa wenye maamuzi wanakimbilia India?

    India wanaenda kwa maelfu ya dola, ili hali wangeweza kuboresha kwao na kuponesha fedha za kigeni. Matokeo yake sekta inadumaa. Ni ushenzi sana bora wagome wote hadi shangazi zao vijijini wawapeleke India. Kudadeki. Tumechoka wananchi pia.
     
  17. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Mwenye akili na atafakari, Huku nyumbani hali ya Huduma za afya ni tete kwa zaidi ya Wiki, ikimaanisha hali ya huduma za afya ni mbove At the mean Time, As usual Mzee wa kutabasamu anapewa tuzo bila shaka huku akikenua kama kawaida yake, hii ni dhihaka kwake kwa kuwa nina uhakika Jk kwa sasa ndio Rais kilaza na Mwenyeuwezo mdogo wa uelewa kuliko wote, acha wampe, wasisahau kumpa na udokta pia
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama kuna mtu anastaili hii tuzo ya Malaria basi ni George W. Bush maana ni chini ya uongozi wake mpango mzima wa kupambana na malaria ulisukwa. Pia ni kipindi hicho hicho marekani waliamua kukaza uzi wa kusaka Uranium yetu, hivyo malaria haikubaliki na zile neti za mbu ni kama umangungo fulani.

    Hiii sio tuzo ya kwanza kwa Tanzania kwenye haya mambo ya afya kipindi hiki cha awamu ya nne. Lakini ukitizama kwa makini utaona karibu kila programme ambayo tunapata tuzo kuna involvement fulani ya marekani. Hivyo ni vigumu sana kukubali kweli Tanzania imepiga hatua kuliko nchi zote barani Afrika katika kupambana na Malaria. Binafsi sijui serikalii ya awamu ya nne imefanya nini hasa cha ziada katika kupambana na malaria! wametenga fedha zaidi? wametekeza masalio ya mbu?
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Uozo mtupu!

    Serikali legelege na uozo wake!
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    TBC wanamkejili JK au? Au usikute hata waliompa tuzo wanamkejeli.
     
Loading...