Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK aongoza kikao cha Kamati kuu ya NEC CCM leo. Ubunge Igunga kujadiliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bibikuku, Aug 24, 2012.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwenyekiti wa CCM leo amewaita wajumbe wa kamati kuu ya CCM na kujadiliana nao maswala kadhaa katika kikao kinachofanyika Ikulu. Swala la uchaguzi Igunga na maamuzi ya mahakama huenda likapewa nafasi kutokana na ushauri wa baadhi ya wana-CCM na aliyekuwa mbunge kutokutaka kukata rufaa licha ya tamko la Nape.

    Hii ni picha ya kikao kama ilivyokuwa leo hii.

    ccm1.jpg

     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,028
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hizi CC za CCM na Ikulu? mimi sijui kama wengine nao walifamya hivyoooooo
     
  3. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    anadai chama ndo kinaongoza serikali kwahiyo ile ni sehemu yao pia walau kwa sasa
     
  4. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Kweli kwa kipindi hiki cha vasco dagama,ikulu imekosa heshima yake
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    unataka uongozi wa ku copy na ku paste kila kitu?
     
  6. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    wacha wakalie haul madawati kwa mara za mwisho mwisho
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu ikulu ni kuzuri hivi chadema wakiingia madarakani hawata kumbuka kutoka nje ya nchi
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Angelikuwa Mwalimu Nyerere kingetoka zingetoka busara tupu hapo! lakini hao ni majuto tu. Wote wanaangalia midomo ya JK inacheza vipi wamfurahishe! Sana sana wataongelea namna ya kuinyamazisha Chadema
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Haya ni matumizi mabaya ya ofisi ya umma, kwanini wasiende lumumba kwenye ofisi zao?
     
  10. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unamaanisha Rais wa chadema atakuwa hasafiri kabisa?
     
  11. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimesoma udaku kuwa hata Diamond mchumba wa Wema sepetu eti kaitwa Ikulu naye, sijui kweli, kama ni kweli jamaa anashusha hadhi ya jengo hilo tukufu
     
  12. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Acheni wajinafasi kwani mwisho u karibu
     
  13. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safari akuna tena!!! nilitegemea leo atakua anachukua Mwewe(Ndege) but anaweza kubadilika akimaliza kikao akaondoka.
     
  14. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanaweza kuwa wanapanga mikakati ya kubaki kwenye hilo jengo maisha yote hadi wajukuu zao
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wanajadili ubunge wa Igunga?Wajadili tu lakini kafumu hawez kuwa mbunge tena
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    kazi kweli kweli
     
  17. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    hivi hajenda kwenye mazishi ya meles zenawi..........au mnauongelea JK yupi
     
  18. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo haitowezekana kwa sasa,maana wamechelewa sana.
     
  19. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    soma picha Baro utamuona JK tunayemuongelea
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tuwape pole mda ni mali sana.
     
Loading...