Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk aogopa tucta kumobilise wafanyakazi, shimiwi yapigwa stop

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Shoo Gap, Sep 2, 2010.

  1. Shoo Gap

    Shoo Gap JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Shirikisho la michezo ya Idara za serikali, wizara na ofisi za wakuu wa mikoa(SHIMIWI) limetangaza kusitishwa kwa michezo hiyo iliyokuwa ifanyike Tanga 17th September -2nd October.

    Wadadisi wa mambo wanasema maandalizi yote yalishakamilika na fedha zilishatengwa, lakini jana ghafla yametangazwa kusitishwa, hivyo hakutakuwepo na mashindano hayo mwaka huu. "Wanaogopa mkusanyiko mkubwa kama huu wa wafanyakazi toka idara zote za serikali na mikoa yote huenda ukatumiwa na TUCTA kuendelea kumwaga 'sumu' kwa wafanyakazi, ili wasimpe kura aliyezikataa" alisikika mfanyakazi mmoja akisema.

    Serikali itakuwa imepata hasara kubwa kwa kusitisha mashindano haya kwani, idara karibu zote walishafanya booking za hoteli na kulipia advance, baadhi ya idara zilishafanya manunuzi ya vifaa vya michezo, na gharama kubwa ilishatumika kufanya maandalizi kwa kipindi cha zaidi ya mwezi mmoja.

    HII SIO DALILI NZURI HATA KIDOGO.
     
  2. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Pengine serikali inajaribu kupunguza matumizi makubwa ya uendeshaji wa serikali yake. Ulilifikiria hilo?
     
  3. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tafadhali mkuu usinivunje mbavu!
     
  4. V

    Victim Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    You must be joking -- Kupunguza matumizi ya uendeshaji wa serikali ? Lets be serious for once.
     
  5. Shoo Gap

    Shoo Gap JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Leo ndo wanashtuka kubana matumizi? Wangeanza kwa kuacha kununua mashangingi, safari za anasa nje ya nchi n.k.
     
  6. e

    emalau JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Uwoga hauwaishi, kila kitu wanaogopa. Kutajwa wezi wanaogopa, mdahalo wanaogopa, mashindano wanaogopa sasa tuwaeleweje?
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama ni hatua ya kubana matumizi, nafananisha hii na ile ya kuzuia wasomi wa vyuo vikuu kurudi kabla ya uchaguzi.... typical signs of a coward

    Ukiwa mwovu, hata ukiona watu wanacheka unahisi wanakucheka wewe...

    very low indeed
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    You are kiddin me may be sijaielewa hii statement yako vizuri hebu irudie kuiandika upya unapswa kuiedit
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Duh! Posho wengine tulishachukua tayari!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hakuna namna ya kuwaelewa si watu hao, ni waoga, wachoyo, wanafiki na hawapendi watu wajue maovu

    divide and rule is their rule of the game
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hasa kwa wakati huu maana wanahangahika in every corner kama panya anayetafuta msosi chochote kile ambacho kinakutanisha kikundi cha watu sasa hivi ni mwiba kwao kwa maana kwa kuwa matendo yao si mazuri basi kila saa wako alert
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    LOLz
    bado ngoma ndo LELE
     
  13. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kila uovu huwa una mwisho. Leo hi KANU kiko wapi? Makaburu Afrika Kusini wako wapi? Zambia, Malawi, vyama kongwe viko wapi? TIME WILL TELL!
     
  14. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi serikali inavyospend pesa katika uchaguzi inahitaji kila nyanja ya pesa.
     
  15. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wanunue pikipiki kwa wananchi, wawanunulie wanavijiji vitrekta vibovu from China, wawanunulie wanawake kanga, akina dokii nao wapate posho zao unadhani wanazitoa wapi pesa zote hizo? Bado kuwa lipa watu pesa za kwenda kuhudhuria mikutano
     
  16. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is a serious issue.
    Ila kwa sababu idara tajwa ziko chini ya serikali, sidhani kama kuna maswali yataulizwa hapo.
    Labda moja ya vyama vya upinzani walifuatilie hili jambo na kupata maoni ya wahusika.

    Na ni hii hii serikali ya chama kinachotoa ahadi za kukuza michezo Tanzania?
     
  17. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Ingeanza na kupunguza hizo gharama kwenye ukarabati wa ikulu ambao ni 29bilion, we ulifikiria hilo????
     
  18. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kama ni kunaba matumizi wasingefanya maanadalizi yote alafu lastmin unacancel kila kitu tayari wameshaingiza hasara. hawana lolote ni kukwepa TUCTA TU wanajifanya kuwapa nafasi wafanyakazi kutoa huduma leo ndio wamejua kuwa wanahitaji kutoa huduma??

    WAFANYAKAZI MSIMAMO WETU ULE ULE HATUWAPI KURA MAANA ITAKUWA TUNAJIPENDEKEZA KWAO, TENA NI KASHFA KUBWA MTU AMETUKANA MBELE YA ULIMWENGU MZIMA HALAFU TUNAMPA KURA LOL! TBC INAONEKANA SEHEMU NYINGI DUNIANI TENA KWA MBWEMBWE NYINGI NA VIFIJO VYA WALE WAZEE WALIOKUWA WANAMPIGIA MAKOFI AKATUKANA LEO HII TUMPE KURA HAIWEZEKANI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. S

    SIPENDI Member

    #19
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii ni sawa na kuziba pancha wakati ukijua tairi ni bovu madhara yake ni makubwa sana...yetu macho
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,473
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    Jk alinitukana pale Diamond Jubilee akaniambia hataki kura yangu hata nikigoma miaka minane leo nimpe ninakichaa, hata nikiwa naelekea kaburini kura yangu msimpe JK bora nimpe mgombea wa TLP kama Slaa hatakuwepo.
     
Loading...