Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK angefanya nini kwenye majimbo ya mafisadi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Egyptian, Apr 14, 2011.

  1. E

    Egyptian Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unafikiri kisiasa wakati wa kuomba kura JK angefanya nini wakati anapita kwenye majimbo ya uchaguzi wakati wa kampeni,wakati huohuo kumbuka hali ya siasa ilikuwa ngumu kwa upande wake.Mi nadhani hakuwa na
    ujanja isipokuwa kuwalinda wale mafisadi ili apate kura kwani angefanya vinginevyo ilikuwa kuiaminisha jamii kuwa CCM yote ni chafu!Hivyo ccm ingepoteza majimbo mengi zaidi.Mi nafikiri JK alitumia akili ili ashinde uchaguzi halafu baadae ndio afanye yanayofanyika sasa.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yeye angekuwa muwazi, angefika hapo na kuwaelezea wananchi juu ya SERA Yake Juu ya RUSHWA NA UFISADI, Angewa sisitiza raia wafanye maamuzi sahihi sio kuwanyanyua mikono. Pia ALIKUWA ANAWEZA KUZUIA HALI HIYO KUPITIA VIKAO VYA JUU VYA CHAMA, ANGEFANYA MCHUJO APATE VIONGOZI SAFI... CCM SIKIO LAKUFA!
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ni dhambi mbaya sana ku-compromise simply kwa sababu ya kupata "kula!" Hakuna justification yoyote ya kuwalinda mafisadi! Ni afadhali kupoteza jimbo kwa mpinzani safi kuliko kuhakikisha jimbo linanyakuliwa na fisadi wa CCM!
     
  4. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aliona kosa gani kujiombea kura mwenyewe na hao kuaacha wajiombee wenyewe?
     
  5. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angewaomba fedha za kampeni na kuwagawia wananchi kisha akasema wananchi eeeh? Mimi baba yenu1 Sina nguvu tena eeeh za kumaliza rushwa, rushwa ni tamu sana, tunakula wote, nanyi mwagawiwa sasa lambeni chenu
     
Loading...