Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK angani tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ground Zero, Jan 24, 2012.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia JK amerejea angani safari hii akiwa anaenda Davos. Kuna mtu ana details za hii safari?
     
  2. Ballot

    Ballot Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    subuutu!hakuna hela vile vihela walivyokopa kwa wachina kwisha!naongelea exprience nipo hazina
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuna World Economic Forum Annual Meeting 2012
    Sijui Huku JK anafata nini!
    Wameshasema agenda kuu ni Eurozone crisis (Greece, Spain, Portugal, Italy etc).
    Kila mwaka anaenda. Anarudi yuleyule.
    Ni kama sisi tunavoshobokea semina mikoani tukaongeze vipato na maisha magumu haya.
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hataki kushughulikia madaktari? Ajabu kweli katibu mkuu kashindwa, waziri kachemsha, waziri mkuu katuma mtu, jamaa kaona maji ya shingo what next wakati jamaa anakata mawingu?
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Rahisi JKM. Rahisi wa vi la za TZ.
     
  6. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Baada ya kuwa charged na (maiti)misiba kadhaa iliikumba nchi hatimaye majini yamruhusu jamaa kuvuka mipaka
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mmmmmhh!

    Kazi kweli kweli ipo!
     
  8. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namshanga jk.davos haitaongelea afrika.ni crisis ya uchumi duniani inayoonekana kuletwa na nchi za ulaya hasa ulaya mashariki kama greece n.k.,afrika haina nafasi lakini JK anapata nafasi.je yeye ni rais wa wapi?anaenda kujipendekeza tu as usual na kuacha nyuma mgomo wa madaktari ukipamba moto.akirudi atakuta nyumba imeungua!
     
  9. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Jamani, pia kuna swala la kucheki 'afya' si mnajua tena bandugu.
     
  10. M

    Msuruhishi Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Joking, aren't you? Tangu lini mkuu wa nchi akakosa 'budget' ya shughuli zake? Si heri mfe nyote kwanza?
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,797
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    ajiendee tu, tumechoka na hivi vitimbi vya kusaini muswada wa sheria kwa mbwembwe halafu anaurudisha tena bungeni,
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ashaondoka?
     
  13. N

    Nyumisi JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Aaa hizo za kwao za kupasua anga huwa hazikosekani. Kasheshe ni hizi za madaktari na wafanyakazi wengine, wanadai hadi jasho linatoka kwenye meno.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    Hivi hata akienda anaenda kufanya nini? kuomba omba?
     
  15. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Michuzi kashafika

    atatuwakilisha
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    ?michuzi blog??
     
  17. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    akienda taabu.................... asipoenda taabu................... hivi watu tukoje???................ nilidhani mtamsifia kuwa afadhali safari hii hajaenda!!.....................
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    wewe unataka aende au asiende
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Mikutano ya namna hiyo jamaa huitumia kutembeza Bakuli...... Angeenda tu
     
  20. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Nimesikia leo kwny News kwamba kale kandege kake kako juu ya mawe kwa miezi miwili sasa! kako nje ya nchi kwa matengenezo, ndo maana ametulia kwa muda sasa!:poa
     
Loading...