Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anena kupitia face book

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Jan 21, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    It is true that investing in education requires a lot of money but it is also true that the price of having illiterate people is too big compared to the price of investing in the education sector. It is for that reason that we will continue to put emphasis on the education sector in each budgetary year. (Launching of the second phase of the Secondary Education Development Program (SEDP II), Tuesday, 18 January 2011)
     
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    bado mnamzungumzia huyu aliyeshindwa kabla hajaanza? tuzungumze kuhusu wanaume wanaopigana kufa na kupona kwa ajili ya Taifa letu kama akina mwakyembe
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lazima umuongelee yeye hakuna ujanja hata kama utakataa ukweli huu, yeye ndio Rais wako, Amiri Jeshi mkuu wako nk, huna mwingine zaidi, kuwa mpole kijana
     
  4. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani jazba haijengi kabisa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!tunaomba points!!!!!!!!!!
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si alikataa sera ya elimu ya bure huyu!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Which emphasis is he referring to?
    Hypocrite!
    Fairy tales!
    Dreams!
    Mythology!
    hE IS VERY SURE THAT the classes have no desks, no pit-latrines, no salaries to teachers, no labs, nothing at all!
    Labda shule ya MSOGA aliyokabidhiwa na wachina juzi ndiyo inayowekewa kipaumbele!...
    Huh!
     
  7. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    In the other hand, it's also true that the cost of having erudite but ignorant and illiterate persons like him - JK and the likes of EL, RA etc costs much this country.
     
  8. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimetoka kuanmgalia sasa hivi taarifa ya mchana ya TBC1, kuna shule moja ya kule kimara inaitwa msalanga wanafunzi wa darasa la tano mpka la saba ndo wanaklia madwati ili wazoee kuandikia kwenye madawati wasije wakashindwa kuandika siku ya mtihani wa darasa la saba, mwalimu wao amesema. Hii inamaana kuwa watoto hawa hawakuwahi kukalia dawati toka la kwanza mpka la nne.

    Shule ya msalanga pia ina matundu ya choo manne na yanatumia maji wakati shule hiyo hawana maji.
    Ilikukabiliana na hali hii mbaya ya vyoo, wanafunzi wameombwa kila mtu awe anakuja na lita 5 za maji ya kutumia chooni.

    Kilichonichekesha ni kuwa hata walimu hawana choo walichokifanya ni kuchimbia mapipa kama choo.

    Shame on JK hujui wanachokifanya!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii ilionyeshwa tangu jana saa2 usiku!
    Kuanzia darasa la tano ndio wanaruhusiwa kukalia madawati, wengine wa madarasa ya chini ni nyama-chini!...
     
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nchi hii ni kubwa na mahitaji ni mengi, yote hayawezi kufanywa mara moja kama ufikiriavyo
     
  11. BigTime

    BigTime Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 17, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kk, I saw this news yesterday evening on TBC1, I was shocked, and wondered myself; if the towns pupils are treated this way…what about the upcountry’s ones!!!!? The education system and administration is f*ck*d up, sorry to say so.
    The other day I was talking to one of the head teacher in towns and told me it is waaaaay better to ask for desks donation from telecommunication/business companies than submitting a proposal to MoE!!!!!
     
  12. JohnShaaban

    JohnShaaban JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 465
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    aaaah Genius, mtu mzima wewe! Lazima uwe na aibu kuyaongea haya miaka 50 baada ya uhuru!
     
  13. k

    kany Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 20, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini, ukubwa wa nchi si hoja kwani pia rasilimali za nchi ni kubwa! Usimamizi wa hizi rasilimali na mgawanyo wake kwa Taifa ndo ungeondoa matatizo yote haya. Iweje ukubwa wa nchi kiwe kikwazo? Basi kama imewashinda wanaotawala waingie kwenye sera ya majimbo kama ilivyo USA. Kwa nini USA ama India hawalalamiki kuwa nchi zao ni kubwa???? na wana maendeleo kibao!!!!!!
    Ndg yangu hebu jitahidi kuondokana na hayo mawazo mgando uliyo nayo ili uweze kuchangia mambo yenye mantiki
     
  14. e

    emalau JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 974
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    I can't talk about someone lacking people's legitimacy, whenever he appears on TV i tune it off or change the station !!!! Whenver i hear his voice on the radio station i do the same. He is simply not my president !!
     
  15. P

    Popov Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    As far as the size of the country is concerned,i totally disagree with the fact that country like japan has a population of almost 30 mil people only in the city of Tokyo leave alone the population of other cities around japan.
    My point is we Tanzanians we need to be more organized and serious when it comes to national interests and most important is allocation of funds in priority.I think most of you will understand what i meant when i say priority.
     
  16. t

    tufikiri Senior Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeshaathirika na U mwa tayari. Hii nchi bwana.
     
  17. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wasiwasi wangu ni kwa huyu GeniusBrain mimi nadhani ana mtindio wa ubongo au uelewa wake ni kiduchu mno ,maana mtu aliye sawa hawezi kujibu hivi.Samahani mtu mzima ila unaboa.
     
  18. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ni ajabu, Ulileta ujumbe wa kwanza kama Rostam, naona unaondoka kama Makamba! Why?

    Achana na maneno ya kukariri. Nchi ni kubwa kama nini? Hiyo ndo sababu? Just say ni UZEMBE. Wengine wanalalamika kukosa nchi kubwa wewe unalalamika kuwa na nchi kubwa!
     
  19. l

    limited JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I can't talk about someone lacking people's legitimacy, whenever he appears on TV i tune it off or change the station !!!! Whenver i hear his voice on the radio station i do the same. He is simply not my president !!

    kuna picha yake hapa ofisini sijui niichane chane
     
  20. P

    Pokola JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hakuna genius anayeandika rubbish kama wewe. Mata.. yako!!:crying:
     
Loading...