Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anaweza kuwa Maghumashi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Joblube, Apr 11, 2011.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Walioandaa Muswaada wa Sheria ya Kuanzisha Mchakato wa Katiba kimsingi wamechangia kumpunguzia JK heshima yake. Muswaada ule ni wa kiwango cha chini sana. Na JK akikubali kuasisi mchakato wa Katiba kwa kufuata ’ ramani’ ile tulioletewa juzi na kuambiwa tuitolee maoni, basi, nahofia, kuwa kuna watakaosema mitaani; ” Na JK naye ni Maghumashi!|”
    Source Majid Mjengwa
     
  2. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kiongozi wetu tunamtilia shaka kiwango chake cha kufikiri na kuamua mambo lakini kwa hili yuko pagumu ndani ya chama chake na nje ya chama chake, wamevua gamba wakajifunika na ngozi ya kambale
     
  3. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mchakato wa kupatikana kwa katiba mpya ni ngoma nzito kwa CCM,kwanza kwenye muungano,pili mahakama ya kadhi...........
     
  4. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jakaya hatasign mswada huu. Mpango wake ni kujichukulia point kwamba na yeye yuko upande wa UMA.
    Jamaa anatumia style ya kuwachafua wenzake ili yeye aonekane msafi zaidi ya wenzake.

    Alimtoa Kafara Lowasa na wenzake kwenye Richmond, akubalike kwenye UMA
    Akamtanguliza Chiligati na ka ---- kwenye Malipo ya Dowans juzi, yeye akaruka kimanga
    Amewatanguliza Serina Kombani na werema kwenye Mswada huu, yeye ataruka tena
    Kaitosa secretariet yake, kwamba haimsadii, ukweli ni kwamba yeye ndio kilaza
    Alimtosa SITTA speaker ili aneutralize kwa Rostamu na Lowasa.
     
  5. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,615
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    kazi kweli kweli.
     
Loading...