Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk anaweza kukaa kimya mpaka 2013 hajateua kamati ya kuandika upya KATIBA

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Supervisor, Jan 19, 2011.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nina mashaka sana na uharaka wa mkwere wa kuteua 'kamati' yake ya uandikaji wa Katiba ambayo itaichimba kaburi la chama cha mafisidan.
     
  2. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo yote yahusuyo michakato ya katiba si nimesikia wananchi wanasema ni kwa kupitia bunge ambayo ni kwa mwezi ujao au ni kumlaumu tu JK?
     
Loading...