Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk anavyoiangamiza ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Henry Kilewo, Mar 29, 2011.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu, kila kukicha mambo yanabadilika, nimekuwa nikifuatilia haya matamko wanayotoa hawa ndungu zetu waislam..... nikafanya upembuzi yakinifu yakuwa wayasemayo ni kweli yanatoka kwenye nafsi zao? ama wanatumika ilikulinda maslahi ya watu fulani fulani hivi....

    nikagundua mambo makuu yafuatayo
    1> hawandugu zetu wanatumika kwaajili ya uchaguzi wa 2015 bila wao kujijua wakidhani wanaidhohofisha CHADEMA kumbe ndivyo sivyo, wanaiangusha ccm
    taarifa juu ya hili: nikwamba wanawavuruga viongozi wa ccm wa bara ambao wanania ya kugombea 2015, ili ikifika kipindi hicho kusiwe na muafaka badala yake wamtoe rais kwa upande wao kutoka zanzibar ili wakose wote, hizi ndizo mbinu zitumikavyo sasa ilikupata , Rais wa ccm kutoka visiwani.


    NI HERI VITA INAYOTAFUTA HAKI NA USAWA, KULIKO AMANI INAYOPUMBAZA NA KUDHALILISHA UTU WA MWANADAMU....
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Mungu hamfichi mnafiki na alama za nyakati hazizuiwi kwa jaribio lolote! Anguko li miguuni mwao wenye hekima tutawakaribisha cdm na wakwasi tutamkabidhi Ocambo theheg!!!!
     
  3. M

    Mirupa New Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What you are saying might be true but you need to give us proof. Hatuwezi kukuamini bila ushahidi. Aise! Give us something.
     
  4. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dr.Shein might be the compromise candidate!!!
     
  5. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,888
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Compromise kwa nani?
     
  6. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa kama wagombea wa kutoka bara watakuwa wanagombana na pengine wamegawanyika katika makundi kama ilivyokuwa kwenye kinyang'anyiro cha uspika huoni kwamba itakua rahisi kujenga hoja kwamba Dr. Shein atafaa zaidi....

     
  7. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    nilichonena juu laanguko la CCM sasa laanza kudhirika kama wanajf mtanibishia tena tuombe uzima wote humu tuje tushuhudie anguko hilo ambalo ni lazima ila CCM lazima ife kwakuwa wameanza propagada za udini kwakutumia misikiti
     
Loading...