Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anapokuwa kwaya masta.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Jul 6, 2012.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    Do-le-mi-fa-so-to-di-le.....
     
  2. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huyu kilaza anaongea pumba tu hapo!
     
  3. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unapomsikiliza JKilaza kwa makini basi ujue hata ubongo wako una matatizo. Hao so called viongozi nao wanamsikiliza tu huyo JKilaza......na wao pia ni.....
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yan mi huwa sina hata mzuka wa kumwangalia huyu jamaa
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo nimepaenda sana aiseee
     
  6. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    JKilaza! Haah haaaah haaa. nimecheka sana.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nchimbi hawezi kuwa na executive bag! Mifuko ya cement ni aibu
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ngoja wawekezaji wa madini wamletee zawadi. Boss wake akinunuliwa suti huwa hawaombei subordinates wake walau mabegi na vests?
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    aisee Indume Yene umeniacha hoi JKilaza ,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaaani weee acha tuuu! Nimecheka mpaka nimepaliwa mate!:nerd:
     
  11. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Kwani Mkuu paty inamaaana ulikuwa hujui kuwa ni kilaza au? ...

    Yeye hana vision ya kuwa nchi ifikie hatua gani baada ya miaka fulani

    Hajui ni kwa nini Tanzania ni maskini? ... mpaka leo?

    Anaacha rasilimali za kuendeleza Tanzania hapa nchini anaenda Ulaya kuomba chandarua!

    Anakwepa kuyafanyia maamuzi magumu masuala yenye umuhimu kwa Taifa ...

    Anasubiri watendaji watende kwanza ... alafu yeye anaangalia upepo ... ukibadilika anasema mimi sikumtuma! ... mara aaah hata mimi nashangaa kwa nini wale waliamua vile ...

    Anatakiwa awe a real man ... as Real men are responsible, honorable, and do what needs to be done.

    A real man makes decisions. Sasa mkuu paty lini umesikia huyu bwana ana-make decisions ngumu? ... inatakiwa iwe ‘yes' or ‘no' but it is one of the two. Indecisiveness (ambayo inamsumbua sana) is not a quality of the real man..

    A real man takes responsibilities for his actions. Whatever the consequences are of his decisions, he deals with them. He does what needs to be done without question.

    Mkuu paty huyu jamaa hata hajui kuwa there are certain things that are unpleasant but these things need to be done... (tena ukiwa kama President) ... sasa yeye anakwepa majukumu ... sasa mtu kama huyu si ndio hao vilaza kweli kama alivyosema Mkuu Indume Yene
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Nyie Hapo juu ndo woote Vilaza.
     
  13. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    " Mbwa ukimjua jina hakupi shida" JKilaza ni kilaza tu katoa duplicate zake Mwanaasha na Madame B!:israel:
     
  14. paty

    paty JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kamanda Dotworld ni ukweli usipingika Mr dhaifu mambo yamemuwia magumu ukizingatia yeye anaendeshwa na kundi ambalo bado natafakari ni akina nani , binafsi nakubali JKillaza ameshindwa kutoa maamuzi magumu, ambayo yangemfanya aingie kwenye historia, wala rushwa alisema anawajua, ikaishia plae, dowans, oooh siwajui , wakati walishatajwa hadharani, mapadre na madawa hoo nawajua, matukio ya namna hii yanaonesha dhahiri huu jamaa ni kiongozi na namna ipi, mi nafikiri pressure toka makundi tofauti ya kijamii itasaidia kumshape huyu jamaa as long as yeye mwenyewe hana dira wala falsafa katika kuongoza kwake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unaweza kuta hata anachokisema hapo hakichekeshi ila wadau imebidi wacheke kumfurahisha tuu.
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    And u r 'among of us Gwangambo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hao wote wanaomsikiliza ni wachumia tumboni!! Wote ni vikaragosi vyake!!
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JKilaza = Hayawani, firauni ... endeleza
     
  19. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Liwalo na liwe.
     
  20. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Nchimbi amezoea kunyonga kuchinja hawezi!!! Mifuko ya rambo ndio utamaduni wa kwao kama vile wakwere kucheza kiduku!!!!
     
Loading...