Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Anapokumbuka shuka wakati kumekucha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by segwanga, Sep 25, 2012.

  1. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kauli ya mwenyekiti wa ccm Dr.Jakaya kikwete kuwa ccm haifi na wanaoitabiria kufa watakufa wao kabla ya ccm ni ya kukurupuka.CCM imeshaanza kufa mapema na kinachosubiriwa mpaka sasa ni mazishi yake rasmi mwaka 2015.Atuambie kuna mikakati gani ya kukinusuru chama,maana mkakati wa kujivua gamba umeshindwa,mpaka sasa hawana operation yoyete wanazidiwa hata na mke wao mpendwa Cuf angalau kwa kukopi na kupaste operation ya chadema .Chama kimesababisha maisha magumu kwa kila mtanzania mwema,labda mafisadi tu ndo wanaofaidika.Mi naona hiyo kauli ilikuwa ni mbwembwe tu za kujifurahisha kwenye vikao vyao. Watupe sababu kwa nini chama kisife sio kuja na hoja za nguvu badala ya nguvu ya hoja
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anaekufa anasubiri? unamkumbuka yule Mzee aliyesema hafi mpaka CCM ife? nilisema humu Jf kuwa anajichuria kifo.

    Tafadhali futa kauli yako na usijichurie. Na muombe Mwenyeezi Mungu wako akufikishe hiyo 2015. Usitabiri kifo cha mwenzako wakati wewe mwenyewe hujijui saa moja ijayo kama utakuwepo.
     
  3. f

    fergusonema Senior Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaaani kuna watu wana upeo mdogo sana wa kuona na kung'amua,chama kilichopo madarakani ndio chenye serikali so hakiwezi kukimbilia kwenye operesheni kama za chadema na cuf kwakua kinatakiwa kitekeleze ilani yake ili 2015 wakawaambie wananchi extent ya mafanikio na what real happened.Opereshenizenyewe hizi za kunung'unika na kuropoka unadhani ndio suluhisho kwa matatizo yetu?subiri 2015 tupige kura tutajua nani atakufa na kwahakika atakaeshindwa awe CCM awe CDM ndio atakua kafa ivo
     
  4. m

    malaka JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kawaida ya mtu ukishakuwa looser. Yaani ukipata nafuu kidogo utalazimisha iwe kubwa mno. Pole Jk poleni wana CCM.
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo unampa ujumbe Jk asitabirie watu kifo sio?
     
  6. Mhamiaji Haramu

    Mhamiaji Haramu Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm haipo ICU bali ipo mochwari. napita tu.
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    JK siamini kama ni yeye,yaani kauli zake zinaonesha ni jinsi gani asivyosoma alama za nyakati.
     
  8. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    we ndg yangu niambie vua gamba ilikuwa ni kutekeleza ilani gani ya ccm? Au na wewe umekurupka?
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kwa uzoefu wangu mtu anayeongelea kifo ni kuwa ameoshaona dalili za kuelekea uko.
    Mfano mgonjwa anapokuwa ICU au yuko mahututi mara nyingi hutoa kauli tata sana na wenye hekima na busara mnajua yunkaribu kukata roho
    Kama ni mwenye watoto anaanza waita wote na kuwapa wosia atlast anaomba maji na kufariki.
    Natumai mtakuwa mumeconnect dot na kauli ya JK
     
  10. k

    kaliro Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vyama vingi tu viliishakuwepo madarakani Afrika hii na sasa havipo,hivyo havikuwa na wenye akili sawasawa kama hicho cha kwenu?,lakini siku zote swara la kufa maji lazima liendane na kutapatapa.Wapo viongozi wenu waliowahi sema mchana kweupe kuwa upinzani ni vyama vya msimu, na ukiwauliza sasa wakili hilo hadharani itakuwa balaa,sisi tunawatakieni safari njema ya huko walipo UNIP,KANU,UPC CONGRESS n.k.
     
  11. f

    fergusonema Senior Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vua gamba haikua operesheni ndg,nadhani una matatizo kutofautisha operesheni,mkakati,slogan and the like,shule muhimu jamani
     
  12. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama CCM haitakufa, basi JK aache kuwa na wasiwasi.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Halafu TBC wakatoa coverage kuuubwa ya taarifa ya habari.......................
     
  14. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ndio shule mhimu kweli,mi nimeuliza vua gamba ilikuwa ni nini? Jibu swali bhana
     
  15. The Hyper

    The Hyper JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Tembo akimtetemekea Sungura ujue kuna jambo.Janga la Kaya a.k.a baba riz hana jipya zaidi ya kujfariji&kukwepa zigo la lawama ya chama kufia mikononi mwake.
     
  16. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi naomba ushauri. Nijiunge na chama gani kati ya hivi viwili, CCM au CDM? Zomba nishauri maana najua wewe kwa umri ulio nao una busara sana kuliko hawa vijana wa juzi.

    Pia nijuze nikijiunga na CDM nitapata faida gani kama mzawa?
    Nikijiunga CCM itanifanyia nini kabla ya 2015?
     
  17. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,088
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi ninachofahamu ni kwamba mgonjwa anayezungumzia kifo ujue siku zake za kuishi zinahesabika. JK anajua kabisa ndani ya moyo wake kuwa anaongoza chama mfu ambacho muda wowote kitapelekwa motuary na baadaye kuzikwa. Pumzika kwa amani CCM. Karibu CDM.
     
  18. The Hyper

    The Hyper JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Ngoja tu nikuulze swali lisilohitaji hata elimu ya shule ya msingi;Tangu ulipoijua CCM imekufanyia yapi?Jiunge nayo usubir kulimbokwa!ha..haah!
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Awe JK iwe wewe, hakuna ajuwae atakufa lini licha ya kujuwa mwenzako atakufa lini, au wewe unajuwa?
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Una wabunge wasiozidi 15 wakuchaguliwa, fananisha na wa CCM zaidi ya 200. Hata haya huoni wala vibaya hujui?
     
Loading...