Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Anapodhalilishwa hadharani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 4, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wanaofuatilia sakata la Umeme, majina mawili mtakuwa mnayafahamu vizuri sana. January Makamba na William Ngeleja. William Ngeleja ni Waziri aliyeteuliwa na Rais JK, na January Makamba ni kijana ambaye amewahi kumfanyia JK kazi, kama mwandishi wa hotuba. Baada ya JM kukosa uwaziri, aliahidi kuwafanyia wana bumbuli kazi waliyomtumia bungeni. Wengine wamemuita JM mnafiki na msaliti wengine wanamuona kama kijana mwenye ndoto kubwa

    Kumekuwepo mvutano, wa vuta nikivute kati ya ngeleja na makamba Jr. Mara Barua, mara kukingiana kifua, mara rushwa. Haya yote kwa mtizamo wangu yanafanywa ili kuonyesha uwezo mdogo wa Bwana ngeleja katika wizara ya nishati na madini, na uwezo wa JK katika uteuzi wake wa mawaziri. Wachambuzi wengi wa kisiasa wamekuwa wakitoa lawama nyingi dhidi ya JM kwamba ni kibaraka wa mafisadi na mtu mwenye ubinafsi mkubwa. Lakini mwisho wa siku yote ni maneno, ila ujumbe mzito ni kwamba

    1. Amedhiirisha wazi, na anaendelea kuudhiirishia umma kwamba JK hana uwezo wa kuiongoza nchi
    2. Ameamua kumtumia taarifa JK kwamba nafasi yoyote anaweza kuipata bila usaidizi wake JK
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Heading na habari havina mahusiano kabisa. Rephrase ur tittle mkuu ili usomeke
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Du kweli wewe ni Yoweri museveni!
     
  4. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Join Date : 15th January 2011
    Posts : 1

    Rep Power : 0






    DUH
     
  5. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    bifu kati ya JK na JM ni kubwa mno. January anamuona JK kama msaliti, kwa baba yake na yeye mwenyewe. anasema wazi kabisa, kwamba JK hana shukrani.. Hivi ni vita ambavyo vinaanza, subirini JK akiondoka January atakavyoitesa hiyo familia, hasa Riz1 ambaye janauray anamsubiria kwa usongo
     
  6. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona sikupati vizuri? Naona kama maelezo na kichwa cha habari zinatofautiana. Pengine ni jinsi ninavyoona
     
  7. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    yaani hata January anamtunishia msuli Kikwete??Labda miye sielewi hapa
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    [​IMG]
     
  9. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mambo January?
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sridi hii imetumwa toka BUMBULI,hali ya hewa si nzuri so imekuja na mikwaruzo,heading ndo imeathrika sana
     
  11. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa january alifukuzwa na JK Ikulu au? Hebu tuhabarishe vizuri hapa
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa mimi JM namuona mnafiki kwani yeye anaonyesha ubinafsi mkubwa, lakini niende mbali zaidi huwezi kuwa mwandishi wa habari wa rais bila kuwa mtu wa Jack Zoka hivyo huyu dogo amesaliti serikali kwa kutake advantage ya kufahamu mambo mengi kisha kuyatumia kwa manufaa binafsi na siyo nchi. Ni kweli ni mtu mwenye kisasi na kukosa kwake uwaziri imekuwa kero lakini anaogopa kuasi moja kwa moja, mara ajisheue barua bora tu apewe madaraka lakini mwisho wa yote dogo ni mdomo wa mafisadi tangu atoke ikulu.
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa kiasi kikubwa nakubaliana na thread hii. Kumekuwepo na tabia ya JM kuongelea uovu wa Wizara kwenye vyombo vya habari na mwanzoni mwa bunge huyu JM alikuwa kama ndio Waziri wa Nishati, Mkurugenzi wa Tanesco na msemaji wa sherika vyote kwa pamoja. Kuna kila dalili huyu kijana anatumia tabia ya wanasiasa wa Marekani ya ku-leak habari kwenye vyombo vya habari halafu hata ukihojiwa unasema 'siwezi kuengelea'.

    Tunakumbuka 'ile barua', ikaja kauli kwamba wizara haionekani wakati wa vikao vya kamati ya bunge, hapa katikati akasema hamlaumu Ngeleja ili tatizo la umeme ni la siku nyingi, then akasema siasa ndio tatizo, wakati wa Dowans akajitwisha ukuu wa kuwasha au kutowasha mitambo, sasa tunasoma habari kuwa kamati yake imehongwa na watendaji wa wizara na according to hiyo taarifa kachukizwa sana. Fitna, calculating dangeous & ly ambitious!
     
  14. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mu7, Huyu jamaa angekuwa Uganda inaonekana ungempeleka jela maana maelezo yake sio makini kabisa.
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha kumjaza ujinga mwenzio, teh teh.
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii nchi nafikiri labda tungechelewa kupata uhuru tungekuwa mbali. Yaani mpaka sasa sijaona faida kuwa na nchi huru eti miaka 50!
     
  17. c

    chipanga JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Ile 2m dola ya nyamongo vp?
     
  18. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Duh kweli JF ina vichwa yaani hii thread inaeleweka na watu wanaijadili?!
     
  19. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAUNGANA NA WENZANGU HAPO

    Kichwa cha habari na contents vimepishana mno. East and West.

    Namshauri muanzilishi akajifunze kutoka other threads, sio tu kutuwekea vitu songombingo.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Imetoka BUMBULI.......na amesema wanabumbuli wanaidai wilaya Yao
     
Loading...