Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"JK anaona matatizo halafu anakaa kimya, wapinzani wakisema mnasema wanapiga kelele" by Kinana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Synthesizer, Feb 1, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Maneno ya Kinana mwenyewe kama ilivyoripotiwa na Mwananchi, 31/01/2012

    "'Nitamwambia Rais kuwa wananchi wanakubaliana na utendaji wako ila uongeze ukali...Hili suala la kuonea aibu la chama cha CCM ndilo linalosababisha wapinzani wapate nguvu, haiwezekani Kiongozi wa CCM anaona matatizo halafu anakaa kimya, wapinzani wakisema mnasema wanapiga kelele".
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Bado yupo Davos, anakula snow.
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    lakini na wapinzani ndi wanaoongoza kwa kudai nyongeza ya posho kasoro Zitto, kwa CCM yupo KIGWANGALA na MAKAMBA nao wanacheka au Kinana afafanue
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sasa atasema nini maskini ya mungu! hajui lolote huyo, ambacho mungu amemjalia ni kuzika na kutembelea wagonjwa, kwa hilo mashaallah mwenyezi Munu amuongezee!!
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Zitto pesa anazopokea kutoka kwa wafadhili wake zinamtosha, Makamba ile mihela aliyochukuw Nasdaq USA inamtosha sana, Kigwangwala ni muhongo na mnafki, na ni member humu JF natafuta post zake humu JF alizokuwa anapigia upatu miposho, alichofanya Kigwangala ni kucheza na akili za Watanzania kupata Political credilbity, kwani alijuwa wazi kwamba posho ni lazima zipande, kwahiyo alitaka kuonesha yupo upande wa Wananchi. huyu ni mnafki.
     
  6. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,853
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mpaka 2015 ifike, lazima mtu apate shinikizo la damu. Ngoja tuone ila nawashauri wale agents wa kupeleka wagonjwa Apollo, India, waanze maandalizi ya kuandaa special ward for him. Oh God help us
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    JK ni kiziwi......... Anasubiri mwisho wa mwezi aende kuongea na wazee wa Dar
     
  8. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siyo kuopngea bali ni kupika majungu na kushitaki kwa wazee wake.
     
  9. Tinamou

    Tinamou Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Haswaaa..hi,hi,hi,.. We umempatia kabisaaa yani wala hujakosea.. Ana hulka ya kulifanya lile linalopingwa halafu baadae anakana km sio yeye.. Jamaa anaishi maisha mazuri.. Yani Tz kiongozi u do something ukiulizwa unakana tu very eazy na maisha yanaendelea.. I nchi hivi kuna sheria kweli.. Na km ipo lini itafanya kazi..?
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    JK hajui lolote sasa unategemea ataongea nini?kama mawaziri wake tu wanamuona hana upeo itakuwa sisi wananchi...amalize muda wake aondoke tuanze upya tu..lakini kwa utawala wake ..haki ya mungu mtu wa kutoka dini na kabila lake atapata shida sana kuukwaa urais kwa miaka ya karibuni
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kinana angalau anasema kwa shingo upande
     
  12. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Tanzania tuna ombwe la uongozi..
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu Msomali nae aturudishie rasilimali zetu alizotuibia.
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi kun mahali katika katiba inaruhusiwa kujishauri mwenyewe?
    kwa sababu rais hana washauri.
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    huyu kinana nae na ile kampuni yake ya WIA na tenda za upendeleo.....
     
  16. v

    valour Senior Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mtu akifanya vizuri apewe sifa yake. Hivi ulishasikia kuna mtu anatosheka na pesa? Ingekuwa hivyo wengi wangeacha ufisadi. Bravo Zitto, kaza buti wala usihofu.
     
  17. Ulenje

    Ulenje Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tatizo ni kwaamba kiongozi wa chama ndiyo kiongozi wa serikari mimi naona hakuna ulazima,KATIBA pia ya CCM ina mapungufu
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Na za madini na ppf
     
  19. k

    katatuu JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Amakweli ni 2012
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    ndio nimeshasikia watu na sio mtu wanaotosheka na pesa mpaka zingine wanagawa, na ndio maana kuna Foundation nyingi tu za kutoa misaada.
     
Loading...