Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anaomba nje kwa maendeleo ya nchi, chadema wanaomba ndani kwa maendeleo ya nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Mar 10, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mara kadhaa watu wasiyoitakia mema nchi yetu wamekuwa wakilalamikia safari za mkuu wa nchi kuwa hazina tija wakati tunaona ujenzi wa barabara, Miradi ya maji, Miradi ya kilimo nk.
    Je CHADEMA wanapopitisha bakuli kuomba fedha za kampeni katika chaguzi mbalimbali hapa nchini ni kweli hawana fedha, ni usanii au kwa ajili ya kushibisha matumbo ya wachache?
    Nawasilisha.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Umeandika nawasilisha kwa bwebwe,ulichowasilisha ni kipi? Kaa chini tafakari uliyoandika utajua mapungufu yake.
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajua yale makanisa ya manabii bongo...ndio mfano wake
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukanjanja ni shida sana. Endelea na akili zako za kuvukia reli.
     
  5. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unajua Angel always mtu mpumbavu alafu akajijua kua ni mpumbavu uwa anajaribu sana kuficha upumbavu wake kwa jamii,lakini mtu mpumbavu wa kwanza na hasiyejijua kua ni mpumb**u uwa anataka kujikakamua nae aonyeshe upungufu wake kwa jamii,sasa sijui ndugu yetu ameandika thread gani hapo juu,ubaya hajijui kama yeye yupo kwenye kundi la pili tena wa level ya juu!cha kukushauri watu kama hao hachana nao,usiumize kichwa chako kwa watu minor kama hao
     
  6. m

    mwanawasi Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli nimeamini unaweza ukatazama na bado usione....na ukasikiliza na kusikia lakini usielewe.!
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ivi chadema wanaomba? Ivi kujinunulia suruali ni kuomba? Tafakari.we utakuwa yule mbunge wa kishapu asiyehudhuria bungeni bw Suleiman Nchambi.
     
  8. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    maelezo yoote aliyoyatoe mwenyekiti wa chadema hukuyaelewa? mbona watu wameelewa na kuchukua hatua mara moja sasa mwenzetu wa jf kashindwa kuelewa kusudi la michango ile! nashangaa! lakini kwa sababu umechukua muda wako na kuonyesha usichoelewa basi wewe ndo tumekuelewa vizuri.
     
  9. m

    mwikumwiku Senior Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utahemewa mgongoni wewe! Soma nyakati!

     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani cdm kuwaomba wanacdm kwako limekuwa tatizo by the way hulazimishwi, tuachie hii ngoma ni yetu wewe kaa pembeni na gamba lako
     
  11. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mods mpige ban huyu, hana akili. kwanza anaonesha alivyo kiazi, nadhani kasomea sekondari ya kata, halafu anafikiri upeo wake wa kufikiri umepevuka. Aaargh!! Watu wengine bwana.....
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JF is Home of the Great thinker, ipo siku huyu Sugu1 na yeye atakomaa na kua Great thinker, asipokomaa ataaga mwenyewe kama Barubaru, siku pumba na mchele havikao pamoja...
    Viwavi kama hawa haina budi kuenda nao sambamba ipo siku wataflet mapigo
     
  13. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Watanzania karibia wote, huitakia mema nchi yao, tena, baadhi yao huomba kila siku kwa mwenyeenzi Mungu, ailinde. Hawana uhakika kama iko salama tena.
    ...Huoni haya kuongea uongo? Mradi upi wa maji umefanyika, kwa mfano Dar es salaam, ambapo mahitaji yake yanakuwa siku hadi siku?
    ...Bora ushibe cha nduguyo, kuliko kuomba kwa wageni. Msaada huanzia nyumbani.
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    sawa jk anaomba nje,natumai nawe utakuwa wa kwanza kutekeleza sharti la cameroon ili upate huo msaada!
     
  15. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45

    JK Anaomba nje kwa ajili ya Mafisadi. Chadema wanaomba kwa wananchi kwa ajili ya maendeleo yao wenyewe.
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,192
    Likes Received: 11,505
    Trophy Points: 280
    Wale omba omba watu wazima waliokamilika viungo vyote huwa unawapatia msaada wa fedha pindi wakuombapo??
    "JK is running straight back to what we ran away from 50 years ago under the reign of our dear Mwalimu"
     
Loading...