Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anamuenzi vipi Mwalimu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AlamaZA NYAKATI, Oct 18, 2011.

  1. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu viongozi wote walitoa maoni kwa jinsi viongozi na watz wanavyomuenzi Mwalimu, lakini sijasikia kauli yeyote kwa mkuu wa nchi kuhusu Mwalimu......kunani?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    JK zi anazuga tu....
    Hanma time kabisa na kumuenzi hayati baba wa taifa
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    sina uhakika kama siku ya kumbukumbu ya kifo cha baba wa taifa alikuwa nchini...mgeni rasmi kule Mara alikuwa makamu wa rais...
    atamuenzi vipi wakati hata kumuita baba wa taifa anaona anampa sifa..
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kubinafsisha mali za umma na kuzifanya kuwa za familia.
     
  5. M

    MWananyati Senior Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wanajamvi,
    huyu vasco da gama, ni rais wa kipekee katika dunia hii. Hajawahi kumuongelea hata kidogo baba wa taifa letu.
    Rais wa visasi, visa, starehe, rushwa, mikataba feki, muongo, mdini,hasira,ndoa nyingi, nguvu za giza,safari, etc atakua na muda gani wa kumkumbuka nyerere.

    Vile anavyovifanya ni kinyume na maagizo na maadili ya baba wa taifa. hawezi kamwe kumuenzi kama tufanyavyo sisi.

    kwa kifupi JK ana bifu na marehemu
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Labda Ana chuki naye.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kila mwaka tuna nyerere day, karume day ina maana katika kipindi cha miaka yote kumi ya utawala wa kikwete atakuwa anahudhuria na kusema peke yake wakati tuna viongozi wengi wa kitaifa?
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kawawa day? kambona day? mkwawa day? nakadharika tumuache Rais afanye na mambo mengine kadri itakavyoonekana inafaa kwa maslahi ya taifa. Kama kila Rais aliopo madarakani na watakachaguliwa ina maana hata kwa miaka 100 ijayo marais kila mwaka kwa miaka 100 wanatakiwa kusema au kuhudhuria nyerere day pasipo kuzingatia agenda nyingine za kitaifa? tujaribu kufikiri kwa kina kwa maslahi ya wote lakini bado nyerere ni nembo ya taifa letu na mtu muhimu kwa historia yetu sote.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kikwete alipomfukuzilia mbali yule jamaa aliyepora viwanja vya nyerere pale msasani ni moja ya ishara ya heshima yake kwa familia ya mwalimu kwani yule jamaa alishindikana kutoka tangu serikali ya awamu ya tatu na akakimbilia mahakamani lakini Kikwete aliamuru kuvunjwa kwa mali zote za mshenzi yule na hadi leo ameogopa kwenda mahakamani labda anasubiri kikwete atoke madarakani
     
  10. m

    moffee Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mamvi akiingia madarakani utamuona pale mahakamani kaka!
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tumekuwa tunalalamika Rais kuhudhuria kila tamasha na kila kongamano na asipoonekana tunamlaumu
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    maadhimisho ya mwaka huu yamefanyika kwa ngazi ya kila wizara kwa miaka 50 ya uhuru na nyerere day na kila wizara iko chini ya Rais mimi naona kwa mantiki hii Rais kashiriki na ndiye amesimamia mipango hii ili kumuenzi mwalimu kwamba kaleta uhuru na kila wizara itoe kipaumbele kumuenzi.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kuna tukuo la kuchangisha fedha kwa ajili ya kituo cha chuo kikuu cha mlimani ambapo vyombo vya habari vimesema mgeni rasmi atakuwa Rais kikwete. tumeambiwa tukio hilo ni la kumuenzi Nyerere na kama sijakosea litakuwa la kutimiza mika 50 au 47 ya chuo kikuu.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kila mwaka rais na mama kikwete hutembelea butiama na kama nakumbuka hivi majuzi mama kikwete alikwenda butiama ambapo pamoja na mambo mengine alimtunukia mama nyerere nishani ya mwanzilishi wa umoja wa wanawake tanzania uwt. Ndio maana naona hii post imekaa kichuki binafsi zaidi
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    katika kumuenzi mwalimu Rais ameandikwa na vyombo vya habari kwamba amekwenda mikoani kuhamasisha maendeleo kwa wananchi bila shaka ni jambo jema kuliko kusimama jukwaani na kusema maneno mengi wakati hivi sasa watanzania wanataka vitendo
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mleta thread inaonekana ana chuki binafsi na kikwete. Hili swali halipaswi kuulizwa na mtu mwenye akili timamu,unajidhalilisha mbaya kabisa....kwanza wewe umefanya nini kuadhimisha nyerere day zaid kulaum watu...
     
  17. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thubutu.
     
  19. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Amuenzi kivipi mnataka? Ni chuki zile zile za siku zote. tumezizoea.
     
  20. S

    Sabato masalia Senior Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Alafu Mamvi mjanja sana yule.
     
Loading...