Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anamuandaa Edward Lowasa kuwa rais mwaka 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wwww, Mar 22, 2012.

  1. wwww

    wwww JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kweli siasa ni mchezo mchafu. Unaweza kumsikia mwanasiasa anasema hiki ukafikiri anamaanisha kumbe ni kuhadaa wananchi tu, hii imedhihirika baada ya kupata tetesi kutoka Ikulu ya Dodoma kuwa anayeandaliwa kuwa Rais mwaka 2015 ni Edward Lowasa na sio Asha Rose Migiro wala Amani Karume.

    Mtoa habari hizi ameeleza kuwa mipango hii inafanywa kwa ustadi mkubwa sana kiasi kwamba sio rahisi watu kufahamu kinachoendeleo hivi sasa.

    Ameendelea kusema, mbinu alizozifanya na atakazoendelea kuzifanya ni pamoja na;

    1. Kujifanya ni adui mkubwa wa Lowasa kwa sasa ili watu waamini hivyo
    2. Kumlejesha Asha Rose Migiro nyumbani ili aanze kuonekana kwa watu ambapo hivi karibuni atamteua kuwa mbunge na hatimaye waziri (Kumbuka JK bado ana nafasi 7 za wabunge, zilikuwa zinamsubiri mama huyu).
    3. Hata mabadiriko ya baraza la mawaziri lililoandikwa sana kwenye vyombo vya habari lilikuwa linamsubiri Asha.
    4. Anasema, '' UKWELI NI KWAMBA ASHA HAADALIWI KUWA RAIS BALI WAZIRI MKUU''
    5. Ananiambia, Siri ya JK na Lowasa ni kubwa Mno mpaka uijue unakuwa umeaminiwa sana na hawa watu.
    6. Lowasa atajulikana mwishoni kabisa kwenye maamuzi ya CC ambayo mtu pekee wa kuamua ni JK mwenyewe kwavile hana mtu mwingine wa kumpinga mle.
    7. Kuwaondoa Marais wastaafu kwenye CC ndiyo ulikuwa mtihani wake mgumu sana na sasa kafaulu na baada ya mchakato huo wazee hao watarudishwa tena CC.

    Nawasilisha.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hueweleki!
    Karibu JF
     
  3. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tetesi nazo zina madaraja, hii ni tetesi ya kijinga.
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu mtoa habari wako yuko Chamwino?
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    hujitambui na hujui unalolisema
     
  6. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hiyo kweli tetesi
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hutaki unaacha
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wengine sisi huwa hatupuuzi lolote linalosemwa kwakuwa tunajua UKWELI UTAJULIKANA TUU SIKU MOJA!
     
  9. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,917
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hivi wana JF hatujui maana ya tetesi? Habari zote huanza kama tetesi
     
  10. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata mimi niliwahi kuelezwa na mwana ccm mwandamizi.ndivyo itakavyokuwa
     
  11. g

    greenstar JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda CCM yako lakini si hii ya CHAMA CHA MAPINDUZI
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hv kinapindua nini vile!??
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Sawa tumekusikia hujatuambia we nani sasa mama salma au
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Hii dharau juu ya wananchi itatufikisha pabaya huko mbeleni. Yaani sisi wananchi ambao ndio waamuzi wa nani awe rais kupitia sanduku la kura hatujatajwa kabisa na mtoa mada pamoja na mtoa tetesi huko chamwino. Labda mamvi aingie madarakani kijeshi au daftari la wapiga kura libakie hili hili kama walivyokataa kuliboresha kule Arumeru
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    uchakachuaji ni mladi wamagamba ndugu!
     
  16. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Japo nami siwapendi magamba bt in a political analysis point of view, intelegencia/tetesi hyo NAIUNGA MKONO!Japo najua CDM watachkua PALACE 2015!Lets wait
     
  17. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahadi yao waliahodiana, kwamba akitoka jk anaingia lowasa c mnajua tena hela za epa zilitumika kuiweka ccm 2010 madarakani. Kama jk asipokubali lowasa kuwa raisi siri itafichuka, kwa hiyo itabidi jk akubali tu hana jinsi. Kwa hiyo endapo lowasa atakuwa rais atamlinda jk na tuhuma za epa.
     
  18. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaaaaa! Dah! Inaonesha we mdogo wake na Mr Bean. Karibu J.F.
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii postingebandikwa mwaka 2006 hivi ningesema ni kweli, lakini kwa sasa HAPANA sio kweli hata kidogo.
     
  20. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inawezekana kwa kwa magamba lakini kwenye

    sanduku la kura atakuwa na makubaliano na

    wapiga kura wote?
     
Loading...