Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK analipiza Kisasi kwa Watanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 9, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani mie nashindwa kuelewa hivi kwa hali ngumu ya maisha na ufisadi huu uliokithiri nashindwa kumuelewa Rais wetu JK au ndio analipiza kisasi kwa sie kutompigia kura maana kihalali aliambulia less than 40% wakati Dr. Slaa alipata more than 60%???

    Na ndio kwanza mwaka wa kwanza wa awamu yake ya pili je wakati anamaliza muda wa miaka mitano sijui hali zetu zitakuwaje?
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eeeee huyu mtu haeleweki kabisaa alishashindwa toka siku nyingi sana basi tu.
     
  3. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni mapito ya maisha tu. Ipo siku tutayasahau yote haya. Tukaze buti kubuni njia halali za kuingizia kipato familia zetu na maisha yatasawazika.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama analipa kisasi, ni mipango tu imemshinda ya kuweka maisha ya Watanzania kwenye mstari.
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hana haja ya kufanya lolote tena, awamu ya kwanza at least kulikuwa na presure ya re-election inamsukuma. Sasa hivi anaweza kutulia tu na kupiga trip zake za nje, nothing to lose.
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ila kwa kasi hii ya kutuchosha na kutunyong'onyeza CCM watapata taabu sana 2015
     
  7. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aliingia ikulu bila agenda ya namna ya kuboresha maisha bora kwa kila mtanzania-alivyo dai!! ukimuuliza hata leo kwa namna gani maisha yaweza kuwa bora???-hana jibu-maana hajui kwa nini wa tz ni maskini.
     
  8. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,597
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    Kwani hata hilo yeye analikumbuka?? Tuvumilie tu wandugu, cha moto tutakiona miaka hii mitano!!
     
  9. Saeedgenius

    Saeedgenius Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kila mtu atakula jasho lake mwenyewe. Tukaze buti maisha yatakaa kwenye mstari tu.
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,274
    Trophy Points: 280
    Ugumu wa maisha hauletwi na JK, una-sababishwa na mambo mengi sana, moja kutokujituma. Kuhusu ufisadi, nadhani JK ndie aliefichuwa mafisadi na kuwashughulikia kuliko awamu yeyote ile kuanzia kwa Nyerere.
     
  11. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hata wewe na hayo mabut makubwa hivi huko nyuma kwako utanyong'onyezwa?
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    We! acha fix aliyefichua ufisadi ni dr slaa, alithubutu kuwataja majina hadharani akiwemo jk mwenyewe. Sidanganyiiiiiiki!
     
  13. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Subira yavuta kheri.
     
  14. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mbona avatar yako hainyeshi kama unashida katika maisha yako?[, au ndio husi-judge kitabu kwa cover lake!!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    aka Gaddafi
     
  16. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  17. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,030
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    inaelekea humjui Nyerere ni bora usimtolee mfano kama kilaza wenu J.k anajitolea mfano..Matatizo hayata isha alikuwepo Mzee Nyerere pambafu sema Baba wa Taifa. watu walikuwa wanaitwa mahujumu uchumi (Mafisadi Sikuhizi) Wajua Kulikuwa na FAGIO LA CHUMA au wewe ni dogo samahani kwa hayo uzila kwanza, hujui ati jk kafichua ufisadi oi oi oi wakati katika watu list ya mafisadi wa kwanza yeye ni mmoja wa mafisadi
     
  18. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Mambo yamemshinda! Sidhani kama ana uwezo wa kieledi wa kupanga ugumu kama huu kwa maksudi. Wakati anamfuata RA kupata ufadhili hakujua kama jinamizi na Muajemi huyo lingemwandama for lifetime. Unaambiwa jamaa alikomba 40 bil. kupitia Kagoda chama kikaambulia 10 bil peke yake na akiwa Mweka hazina akatia ndani alizoweza katika hiyo 10bil. Kichaa ananyonya lakini haridhiki (RA huyo).
    Sasa jaribu kutafakari mtu asiyeridhika kama RA anapokuweka madarakani wakati bado anataka kupora nchi! Unadhani utapata nafasi ya kuwatumikia raia wako kweli? Kwanza kwa kuchanganyikiwa itabidi utumie hata hicho kidogo kilichopo kusafiri nje kupata japo faraja ya watu wa huko.
     
  19. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2013
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,030
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Fast Jet a.k.a Vasco a.k.a Mzee wa Gas Nyumbani Bwagamoyo
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2013
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,030
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mkuu Hiyo Kheri hadi lini maana Hali Inazidi kuwa Mbaya
     
Loading...