Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anajifanya yupo busy kuandika katika uzinduzi wa U-DOM.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Nov 25, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa mara ya kwanza kabisa Rais wa NEC,JK anajifanya ku-note kila anachokiongea Prof.Iddrisa Kikula...
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Umeniacha hoi kwa...Rais wa NEC!
     
  3. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kwani hana wasaidizi wa kuandika. Urais si kushika kalamu na kuandika bali ni kufanya maamuzi hata kama ni magumu bali yana manufaa kwa nchi. Aaanze na kuwapeleka mahakamani mafisadi hata kama watakuwa ni kina RA na EL
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,892
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    ndio kaujiko kake hako kaa UDOM hana kingine cha kujivunia
     
  5. K

    Kilitrekkers Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mazuri tusifie na Mabaya tukosee, acheni kuwa Kundi la Hapana! Hatutafika!
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yupo Live TBC... "Anajivunia kuwa baada ya U-DOM kuwepo; viwanja,Nyumba za kupanga vimepanda nyumba na badooo" duuuh!!!
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Prof.Mshindo Msolla amekaa kwenye pool mpoleee,ama-kweli ukimwagwa unadhalilika sana... Hajakumbukwa hata kwenye risala...
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyo ni nani? Ama unamaana ya Prof Pater Mahmoud Msolla ?Dr Mshindo Msolla alikuwa kocha wa Taifa Stairs na timu fulani ilikuwa Tabora nadhani Mirambo
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yule Peter... So sorry haya majina yanachanginyi asante Rev.wangu...
     
Loading...