Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anahangaika kutafuta nchi ya kuishi, akipata atajiuzulu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zak Malang, Jun 26, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Inasadikiwa kwamba kwa vile mambo ya kusimamia nchi yamemshinda JK sasa anatafuta hifadhi nchi nyingine ili akipata ajiuzulu.

    Tatizo hakuna nchi inayomkubalia -- za hivi karibuni ni Syechelles na Malaysia, zote zimesema NO! JK anataka kufanya historia ya kuwa Rais wa kwanza wa TZ kujiuzulu akiwa madarakani baada ya kuivurunda na usimamizi mbovu.

    Aibu moja inaliikabili taifa let ni kwamba tunasherehekea miaka 50 ya uhuru nchi ikiwa kizani -- kutokana na kushindwa kusimamia suala la umeme. Hilo ni moja tu.
     
  2. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    naomba iwe kweli lakini huyo BILAL mzee wa to..z ataweza kweli
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    amuongoze nan huyo ****,bora nchi icwe na kiongoz 2.
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Bora katokomee huko huko anakojua yeye -- tumechoka!
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mhh!!!. Hii thread imekaa kimtindo wa zile za MS -- hazina substance. Lakini MODS asiiondoe hii ama sivyo aziondoe pia zile za MS zisizokuwa na kichwa wala miguu kama vile moja isemayo wasiompenda JK watafute nchi.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Na ndoto zinaendelea
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Akibwaga manyanga nchi italipuka kwa maandamano makubwa ya nderemo na vifijo haijapata kutokea! Lakini kama alivyosema mchangiaji mmoja hapo juu, yaani yule Mzanzibari aliyechoka ndiye awe rais wetu? Lakini on second thoughts -- it's better that way!
     
  8. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli inasadikika na nyeti zinasema amepata nchi ya kusadikika.
     
  9. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hAYA NI MAWAZO YA KITOTO ETI kIKWETE ANATAKA KUKIMBILIA NJE YA NCHI KUISHI.Tupende tusipende, hakuna tena kipindi cha kuwapa wanzanzibari kutawala tanzania kama maraisi. Hatutaki raisi mzanzibari tena. Hawa wanzanzibari wamezoea sana kuwaonea wakristo huko zanzibari. Hivyo tukiwapa nchi tuu kutawala, basi utaona wakristo tutatukanwa sana misikitini. utaona mataifa kama Iran yanaingiria sana mambo yetu ya ndani na kutaka kututafutia Raisi kama vile walivyotaka kufanya kwa Malecela. heli tuvunje muungano kuliko mzanzibari kuwa raisi.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Thread ya kuchangamsha kijiwe.
     
  11. Rocket

    Rocket Senior Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atakuwa ameweka history in African Continent
     
  12. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona kuna sehemu nyingi tu za kupumzika hapa Tanzania? Mimi ninapendekeza akapumzike Tanga Tourist Hotel. Maana rais wa huko hana swali dhidi yake.
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu, marais wa type hii huogopa sana kupumzikia nchini mwao hasa wakishaona utawala ujao ni lazima watatinga gerezani. Iwapo kuna uhakika CCM itaendelea kuwapo madarakani hapo hakuna shaka, lakini siyo sasa ambapo chama hichi kimepoteza mwelekeo.

    Mimi naamini kabisa JK anafikira mahala pa kuishi, mbali na Tz, atakapokuwa raia wa kawaida.
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hawezi kutuponyoka huyu mjamaa -- tutahakikisha he pays for his crimes.
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Mbona aliwahi kusema kushindwa kwake siyo ajabu maana hata waliomtangulia eti nao walishindwa sasa kumbe anaishi mguu ndani mguu nje...Mr.BOY2MEN
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mtasema kila neno lakini ukweli upo pale pale.

    Mtabanana humo humo Bongo. hakimbii mtu huko.

    kama kukimbia angekimbia kwanza Mkapa kwa kuuza mali za Serikali yenu ikiwemo pamoja na mashirika ya Serikali na majumba.
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,192
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Huyu mahali anapostahili kuishi ni jela tuuuuuuuuuuuuu.
     
  18. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Source??
     
  19. D

    DONALD MGANGA Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawezi kimbia Kaka. Urais si lele mama. Kila kiumbe TZ kinamtegemea kwa mawazo yenye mwelekeo na designers suti na viatu atapata wapi tena akiachia. Yeye hatungi vitabu kama Obama na hata akikitunga sijui nani atakisoma kwa hali halisi ya nchi ilivyo.
     
  20. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    segerea.... na r;one
     
Loading...