Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anagawa pesa wakati wa kampeni!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Sep 15, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,738
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Hivi NEC na Tendwa mko wapi? JK amekuwa anagawa pesa huko Tunduma kwa wapiga kura kwa kisingizio cha kusaidia walemavu, je huku sio kununua kura za hao walemavu? Sheria ya gharama za uchaguzi inasemaje kuhusu ili? (Source: Raia Mwema, 8 - 14 Septemba, uk. 6 picha).
     
  2. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu ukizungumza NEC unazungumza Kikwete.....

    Ili mambo yaende Tanzania Tunahitaji mabadiliko ya kikatiba!!
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Wanadai anatoa misaada!! Huku akitumia ule mfumo wake wa "Kubali kuliwa kidogo ili nawewe ule saaaana".
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii isue ni ya TAKUKURU zaidi.
     
  5. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TAKUKURU mpo au? kweli mbio za sakafuni uishia ukingoni mbwembwe kibao wakati wa kura za maoni leo muajiri wenu JK ameanza kuchakachua na kuikanyaga sheria ya gharama za uchaguzi mpo kimyaa kama mmelala vile. Si TENDWA wala TAKUKURU wote WAMESHIKWA NA UPOFU NA UKIZIWI kulinda ajira unaweza ukatoa mke au mume sadaka ili ajira iwepo. TAKUKURU WEeeeeeeeeeeeeeeeeeeee AMKA kumekucha mkubwa kaanza kuchakachua
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kumfunga paka kengele, tangu lini ikawezekana?...Hamkuona jinsi Tendwa alivyojikanyaga?
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sheria si alisaini yeye sasa hana haja ya kuifuata hivyo hakuna wa kumsumbua ndio maana unaona kila kitu kibaya hata iweze kitapita tu.
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkiona shina la UHARIBIFU limesimama PATAKATIFU ndipo mjue ule mwisho umekuja
     
  9. p

    pierre JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sina comment.Mwenye macho haambiwi tazama.
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Akamatwe na kufunguliwa mashitaka yule mzee wa mufindi Mungai ,alihonga elfu Kumi tuu kesi yake iko mahakamani sasa hizo KIKWETE alizozigawa kote alikopita si ni zaidi ya zile za Mwakalebela (100,000) Jino kwa JIno Akamatwe apelekwe mahakamani period.
     
  11. b

    bwanashamba Senior Member

    #11
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanamayu na raia mwema tunataka ushaidi na longolongo za magazeti upo apo vyombo vya dola aviwezi kufanya kazi kwa kufuata gazeti limeandka nini!we need evidence to take action!
     
  12. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mind your kiswahili! ushaidi, apo, aviwezi! Ni kwamba urudi darasani kwanza ndipo utaweza kufuzu lugha ya kiswahili na pia kujua uozo wa CCM!
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na wewe rudi darasani ukajifunze kunukuu na kuandika sentensi.
     
Loading...