Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anafanya kazi ya waziri wa mambo ya Nje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Dec 17, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Kuna matumizxi mabaya ya Fedha zetu, PAYE zetu, kodi zetu, mirahaba yetu
    Jk anaendeleza Tour nje saivi ashenda Belgium,Egypt & Zambia sasa waziri wa mabo ya nje anafanya kazi gani???

    Naona JK anasahau majukumu yake na kufanya ya waziri wake, sasa ni bora ajiapishe pia uwaziri wa mambo ya Nje.:peep:
    Lets Tok.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Unauliza jibu?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi toka lini jk kafanya kazi ya uraisi?he is always mtalii
     
  4. semango

    semango JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jk nakera sana,hajui tu jinsi watanzania wanavyochukia hilo swala.nadhani bora angefuta tu wizara ya mambo ya nje tujue moja
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    before awe prezo alikuwa waziri wa wizara hiyo, kwahiyo 'anafukia mashimo'...
     
  6. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wanaweza kufanya hesabu,
    Wataunzania wamelalamika zile safari 120 ndani miaka mitano
    kwasasa hebu fikria ndani miezi miwili tu ashaenda 3times inamaanisha miezi sitini ni safari 180 au zaidi kama kasi ya kusafiri itaongezeka.

    Jitahidiwa kulipa kodi isije tokea amezuiliwa ughaibuni kwa madeni katika mahoteli:peep:
     
  7. hee-wewe

    hee-wewe Member

    #7
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahah
    tumemchoka sana
     
  8. B

    Batale JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Yeye siku zote ni waziri wa mabo ya nje, Membe ni msaidizi wa wizara hiyo nahupata fursa hizo pindi mweyne wizara(JK) anapokuwa mgonjwa au anajambo lingine na lenye publicity kubwa zaidi ndo amtume Membe.
     
  9. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kweli, wakati wa kampeni passport yake ilikuwa inalalamika sana kwa kukaa muda mrefu bila safari!
     
  10. m

    maarufu Member

    #10
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwacheni vasco da gama wetu jamani labda anafanya tafiti.

    Au mwacheni christopher columbus wetu akavumbue.
     
  11. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hamtaki afanye kazi? You guys have simple mind
     
  12. A

    Aman Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bad newz!.hakuna wa kumshauri rais wetu,mkubwa hapendi kufikiria mambo ya msingi kabisa.
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    we rais anatembea na simu ya kiganjani muda wote unategemea nini?......
     
Loading...