Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anaenda Hijja Suudia mwaka huu 2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sam Seaborn, Oct 16, 2012.

  1. S

    Sam Seaborn Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa jina la Allah (SW) Mwenye kuneemesha neema kubwa kubwa na neema ndogo ndogo. Kuna taarifa kuwa Rais wetu mpendwa Dr Jakaya Mrisho Kikwete akijaaliwa uzima na Uhai Inshallah atajumuika na mahujaji wengine waliotangulia kula Suudia (Saudi Arabia).

    Sasa sina hakika kama habari hizi zina ukweli lakini kama waaminivyo waislam kuwa Hijja ni mpaka uitwe ndio maana utakuta majajiri na marais wengi tuu waislam lakini hawajawahi kwenda hijja.

    Mimi namuomba Allah amjaalie safari njema, na pia ingependeza zaidi akawachukua na wanae na hususana yule Ritz maana mahasidi wamemzunguka na mitihani ya kila namna na kila kukicha.

    Hili ni jambo la kheri na nawatakia safari njema na Allah awafanyie wepesi kwenye mambo yao yoote.

    Amin.
     
  2. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Aaamin. Inshaallah.
     
  3. S

    Saracen Senior Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi akirudi yeye hupewa maji ya zam zam tani ngapi?

    maana yule rais hawezi kurudi na vijigaloni viduchu viduchu. Na pia tuombe asisahau kumchukua na ankal Mtawa na bwana Miraji
     
  4. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona habari imekaa kimajungu na kinafiki?
     
  5. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,266
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Imeandikwa kapatane na nduguzo kwanza ndio uje kwangu!! wana wa nchi wanakaribia kupigana wao kwa wao kule mbagala halafu kabla zogo halijaisha wenda kuhiji,SWALA ITASWIHI?
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    achukue na mafisadi wote labda watasafika na kurudisha walichoiba, pia asisahau zile suti alizohongwa, arudishe asije akafia huko!
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hapa kama unafki unahusika
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa ataitwa; AL HAJI DR GENERALI Ph.D PRESIDENT Jakaya Mrisho Kikwete, ESQ
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kuhiji nako ni unafiki? Aaamin. Inshaallah. Ngoja niagize kikombe cha gahawa nitafakari
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Anataka title iongezeke, kama kweli ameitwa kwenda hijja kheri na iwe kwake
     
  11. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,535
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Si kweli kuwa Kufanya HAJJ mpaka ALLAH akuite huu ni upotoshaji na kutojua uislam unasemaje ila HAJJ anafanya muislam yeyote kwa sharti la kuwa na uwezo (kifedha na kiafya)

    achana na habari za kuzulia watu kwenye imani zao eti mi "nijuavyo" wakati Huna uhakika
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Titles za nini wakati una-retire???
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ili akifa wa mention titles nyingi,
     
  14. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Haya mnaanza tena mabishano yale yale ya 'kujolea Kurani'!!!! Visasili vya imani za Kiislamu vitakuja kusababisha watu kutoana ng'eo.
     
  15. s

    salmar JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Kama ni ukweli basi allah ampe khatua na amkubalie hijjah yake
     
  16. s

    salmar JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Kama ni ukweli basi allah amkubalie hijjah yake
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Aaamin. Inshaallah!!!!!!
     
  18. M

    Msela jela Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha
     
  19. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    DOKTA WA MAGUMASHI ANAENDA HlJA YA MAGUMASHI NA ATAKUWA AL HAJ WA MAGUMASHI.
     
  20. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli, kila la kheri na Mwenyezi Mungu amwongezee maarifa na ufahamu wa kujibu maswali kwa hekima bila ya jazba.
    Mwenyezi Mungu amuongoze katika njia ilionyooka, auchukie UFISADI na MAFISADI wote (hata kama ni mtoto wake) awafikishe katika vyombo vya sheria.
    Mwenyezi Mungu amuongezee nguvu na awashinde mafisadi
     
Loading...