Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anaelewa kweli hapa?!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, May 21, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hivi G8 walipiga kwanza kikao chao halafu ndio akina JK wakaitwa!!!??
    [​IMG]
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hawezi kuelewa wewe...yaani viingredha vya obama plus cameron JK si anaona nyota tu ...
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ndio maana yake , wakubwa walikutana wakaweka mkakati vitu gani walivitaka hawa omba omba wavitimize na mara baada ya kuafikiana ndio mkweree na wenzie wakaitwa na kuelekezwa nini cha kufanya!! Neo-colonialism at aits best!! Nkrumah and Nyerere would never take this shit!!
     
  5. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hamna bwana JK ana very strong english background ukilinganisha na Angela na huyo mfaransa....

    halafu Obama na Cameron wanajua ya kuwa akiwepo mjerumani lazima uongee kiingereza fasaha na sanifu na si cha mtaani...
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Angekuwa Slaa ndio angewaelewa, bahati mbaya Watanzania wengi hatukumtaka awepo kwenye vikao kama hivyo.
     
  7. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Omba omba JK, lazima alikuwa anasikiliza kwa makini, na kuelewa pia...
     
Loading...