Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anaelekea kuchukua form Lumumba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TzPride, Aug 2, 2010.

  1. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Jamani kwa wale ambao mko maofisini na barabarani maeneo ya city centre....along Ohio str...usumbufu mnaoupata sasa na kele za mafisadi wakijani ni JK anaelekea kuchukua form. Kwani si wangemtumia kwa email tu? Usumbufu huo wote wa nini?
     
  2. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakituma kwa email imprest ya Tshs. 300M wataretire vipi? Angalizo: Hizi ni kwa zile zinazotoka serikalini. Za chama hazina marejesho!
     
  3. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya tena huko nje ni CCM namba wani:director:! Slaa alipokwenda kuchukua fomu kuna jamaa aliuliza kama haikuwa kampeni...hili la leo je? Na watu wamekaa foleni kuwapisha wapite! Ama kweli! Wakifanya wengine watu wanachonga wenye nchi Je? Wao wameruhusiwa kuanza Kampeni?:shock:
     
  4. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niko naangalia Star TV Live kweli ni usumbufu mkubwa kwa msafara ninaouona, ila ndio namna ya Ku-justify mamilioni ya fedha za walalahoi
     
  5. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najaribu kupunguza kushangaa yanayotokea. Maana mavuvuzela yanajulikana kwa kutesa walalahoi
     
  6. Gold Digger

    Gold Digger Member

    #6
    Aug 2, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hillarious...eti wangemtumia kwa e-mail, you just made my day!
     
  7. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu wa ccm bwana manjoooooonjo kweli kweli! Eti anaenda kuchukua fomu.......msilalamike saaana hizo mbwembwe zitaisha miezi inahesabika.
     
  8. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Khaa! kwani hana email ya kiofisi pale ikulu? Wanatuma halafu anafungua anajaza na anattach na kuwatumia...angeepusha usmbufu huo wote.

    Angalia sasa....nasikia ving'ora huko nje...magari yamesimamishwa tena!. Hivi hamuoni tunapta mihasara ya kufa mtu kwa jambo la kipuuzi tu?
     
  9. epigenetics

    epigenetics JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2010
    Joined: May 25, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tanzania kwa ushabiki - basi hapo watu wooote uliowaona Dodoma watafuata msafara, ilimradi tu ushabiki. Oh, na usiwasahau wazee wa CCM wa jiji la Dar es Salaam
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Alafu uliza budget ilotengwa kwa akili hiyo bse apo am sure kuna mambo ya chakula cha jioni
     
  11. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Anaenda kuchukua fomu za nini? JK mbona umekuwa msaliti? Juzi uliniahidi utamuunga mkono Dr. Slaa kwa maslahi ya umma na maendeleo ya nchi kwa ujumla.

    Leo nini kimukukumba tena? Nani kakushurutisha kwenda kuchukua fomu?
     
  12. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #12
    Aug 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina wasi wasi kama anajua namna ya ku-attach huyu jamaa..
     
  13. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #13
    Aug 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa msaliti sana huyu...
     
Loading...