Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK anachukia Rushwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, Apr 23, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ''Rushwa ni adui wa haki. Tunamtaka rais ambaye atalitambua hilo na ataichukia rushwa hata ukimuangalia anaonyesha kweli anaiichukia rushwa, sio rais ambaye anayesema kweli rushwa ni adui wa haki akini ukimuangalia usoni unashangaa na kusema.... aaaah kweli huyu?'' by Mwalimu Nyerere

    JK anachukia Rushwa?
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fedha si msingi wa maendeleo, ili tuendelee tunahitaji vitu vinne, watu, ardhi, siasa safi na uongozi bora –Nyerere

    Yaani hapa nasoma kitabu cha huyu mzee, kwa kweli kama viongozi wetu wangeishi nusu tu ya yale aliyokuwa anayasisitiza, basi leo tusingekua tunateseka hivi, Watu Tunao, Ardhi tunayo kubwa tu, tatizo letu sasa ni UONGOZI BORA na SIASA SAFI, viongozi wetu ndio mafisadi wakuu, siasa yetu ndio hiyo tena ya maji taka
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    hachukii
     
  4. R

    Rogers_ic Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    all because of ccm thieves
    'kujivua gamba'!!!!!!!!!!
    rudisheni hela mlizoiba kwanza ndo muendelee na uongo mwingine
    wanagawana rasilimali na hela za wananchi kama za ukoo!!!!!!!
    kama amani huja kwa ajili ya wanyonywaji 'wananchi' kuvumilia wanyonyaji 'ccm' kuendelea kuwanyonya basi mwisho wa dunia umekaribia
    'kujivua gamba'!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ushauri wangu kwa wananchi "msidanganyike" waambieni warudishe hela walizoiba alafu watende haki
    'kujivua gamba' "stupid idea"
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ''sio rais ambaye anasema kweli rushwa ni adui wa haki lakini ukimuangalia usoni unashangaa na kusema.... aaaah kweli huyu?''

    My Take:
    Rais anatakiwa achukie rushwa kwa kiwango ambacho wote tutaona, Kwa kiwango ambacho hataitaji katibu mwenezi wa chama kuzunguka nchi nzima kumtetea, kwa kiwango ambacho kila mtanzania bila hata kushawishiwa na afisa habari wa ikulu atajua tu kweli Rais wangu anachukia Rushwa, yaani Rais kuchukia rushwa ni vitendo zaidi na sio kampeni kwenye magazeti, jingo za kwenye redio na matangazo ya TV.....yaani kama Nyerere tu
     
  6. k

    kayumba JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    JIBU: hapana!
     
  7. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jk rushwa au rushwa jk ni kitu kilekile atapiganaje na rushwa?!!!!!!
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duh, we advocate wewe!
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Kikwete akiichukia rushwa atakuwa anajichukia mwenyewe
     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    NazJaz, unajaribu kusema JK anachukia Rushwa kwa maneno lakini vitendo vyake havionyeshi hayo ndiyo maana inambidi NAPE kwenye mikutano alazimishe watanzania kuamini kuwa JK ni msafi? Hivi mbona sijawahi kusikia kwenye mikutano watu wako busy kumsafisha Nyerere?
     
  11. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Jk anaipenda rushwa.
     
  12. Platnam

    Platnam Senior Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huyu Raisi amekua kama mchele unaopetwa kwenye ungo,unakwenda popote ungo unapoamua,amekua mdandiaji wa mashwala ya msingi bila kupima uzito na muelekeo wake...anasubiri watu wenye akili zao wazungumze na yeye akurupuke kutoa maamuzi..
    Rushwa imemjaa hadi kwenye mishipa ya damu ataichukia vipi? aichukie umuue?!!
    Anayoyafanya kwa sasa ni kwa sababu tu watu wanayazungumza na wala si akili yake...He is just talking like shit...too much blaa,blaa,blaaa!
     
  13. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    endelea kubaki na huyo babu yako nyerere. kila kitu nyerere. Akhhhhh.
    njo na story nyingine achana na pumba zako hizo. miaka 25 madarakani watu wenye degree 3000 out of mil 30 population. ujinga.
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii topic haina mwelekeo. Sote tunamjua JK.
    IPTL-JK
    Madini-JK
    Richmond-JK
    Dowans-JK
    Stimulus Package-JK
    EPA-JK
    Kama hizi kashfa za ufisadi zingekuwa hazimgusi JK, na kuwa yamefanywa na wengine tungejadili.
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wanapendana kama dumu na mfuniko!
     
  16. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tihi tihi tihi! Pasaka njema
     
  17. U

    Uswe JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    unajaribu kusema wote tunajua jibu?
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    siachi ujinga huu hadi nitakapoanza kupata thamani ya kodi yangu, haiwezekani kodi yangu ikajenge mahekalu chalinze bibi angu anatembea kilometa saba kuchota ndoo moja ya maji
     
Loading...