Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK: Anachosema Nape ndio msimamo wa chama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlengo wa Kati, Apr 25, 2011.

  1. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rais Jakaya Kikwete jana kaweka wazi kuwa Anachosema Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye kuhusu mapacha watatu kutimuliwa kwenye Halmashauri Kuu ya Taifa kwa Tuhuma ya Ufisadi ndio Msimamo wa Chama na CCM haina Mchezo kwa hilo na akaongeza Wananchi watarajie kuona mambo makubwa juu ya Vita ya Ufisadi!

    Alisema sasa ni wakati wa Kurejesha Maadili ndani ya Chama.
     
  2. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RAIS Jakaya Kikwete amesema amepata moyo mpya wa kuendeleza kazi ya kujivua gamba na yeye na wenzake watajitahidi kuifanya kazi hiyo kwa haki bila kumwonea mtu.

    Alisema alitangaza tangu Februari mwaka huu kuwa CCM itajivua gamba na sasa wameanza kuifanya kazi hiyo ingawa watu wengine wameanza kumtupia lawama Katibu wa Siasa Itikadi na Uenezi wa chama hicho, Nape Nnauye aliyekuwepo katika tamasha hilo.

    Kabla ya kutoa kauli hiyo katika Tamasha hilo la Pasaka, lililofanyika mjini Dar es Salaam, Askofu wa Kanisa la Assemblies of God Tanzania (TAG) Onesmo Ndegi, alisema hatua ya kujivua gamba inayochukuliwa na CCM chini ya Mwenyekiti wake, Rais Kikwete ina mkono wa Mungu.

    Askofu Ndegi alisema sherehe za Pasaka mwaka huu ni maalumu kwa kuwa ni mwaka ambao Tanzania itaadhimisha miaka 50 tangu Uhuru ambayo katika Ukristo inaitwa Jubilee na maana yake ni kuweka kitu huru ama kukiondoa katika mateso.

    Alisema kutokana na hali hiyo, Mungu amempa ujasiri Rais Kikwete wa kujivua gamba, kitendo ambacho CCM ilikianza hivi karibuni kwa kuwaondoa madarakani baadhi ya viongozi wake wa juu.

    “Ujasiri wa Rais wetu ni ujasiri aliopewa na Mwenyezi Mungu pamoja na dua tunazomwombea, tunaomba kujivua gamba huko kuwe kwa ukweli na kusiishie hapo tu,” alisema Askofu Ndegi.

    Baada ya kumaliza kusema hayo, Askofu huyo aliomba maaskofu wengine waliokuwepo ukumbini kumwekea mikono Rais sehemu waliko na kumwombea dua ya kumpa ulinzi, ujasiri na hekina katika uongozi wake.

    Lakini Rais Kikwete pia alisisitiza umuhimu wa kudumisha amani nchini na kuwataka wananchi kuvumiliana baina ya watu wa dini mbalimbali na kutowasikiliza watu wanaohubiri habari za udini kwa lengo la kutaka kuleta mafarakano nchini.

    Tamasha hilo ambalo Rais Kikwete alikuwa mgeni rasmi, lililenga kuchangisha fedha za kusaidia yatima, watu wenye ulemavu na mahitaji kwa wanawake wasiojiweza.


    Source: Gazeti la Habari Leo, April 25, 2011

    BRAVO JK!!!
     
  3. G

    Glad Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nauliza katika hao mapacha yeye JK atakosa kweliii!?
     
  4. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lakini kwa nini JK asiseme fulani na fulani hawatakiwi kwenye chama. Full stop. Wht beat around the bush? Hivi Nyerere angemungunya maneno katika hili?
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Usanii mtupu. Wala hathubutu kuwataja maana anajua nae ni mmoja wao
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Usanii na magamba ni usanii mapacha
     
  7. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nyani haoni kundule
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    yeye si ndio pacha wa nne annayemis katika hao watatu kwa kujivua gamba
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    RACHEL wakafie mbali
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana! sijui anamsibiri nani kuchukua hatua!
     
  11. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Thanks Mkuu kwa kutuletea hii post.
    It will go a long way kuwanyamazisha wale doubting Thomases juu ya muelekeo wa chama.
    Kimsingi itawafanya wale wapinzani-waandamanaji wakose mada ya kuongea hadharani-maana hawana sera wala mikakati ya kuwaendeleaza waTz, zaidi ya kukodolea macho kiti cha Urais.
     
  12. z

    zamlock JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haya sasa yetu macho alafu waje wamgeuke na zaidi ni kwamba awatoe kadi za chama
     
  13. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbona habari ya habari leo na yako ni Vitu viwili tofauti, Habari leo hawakumnukuu JK anasema anachofanya NAPE ni msimamo wa chama, naona mzee unafanya spinning kweli
     
  14. S

    Songasonga Senior Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijali cha habari Leo au cha nani lakini Kama mpenda nchi Nadhani Huu ni wakati muafaka kuhakikisha wenye ushahidi kwa mafisadi wawatangaze ili washughulikiwe sidhani Kama wako watatu tu tuache kuzungumza ya jana. Na bwana Executive Kama isingekuwa msimamo wao CCM si bwana mkubwa angempinga Nape ? Au kumwambia Kama Magufuli slow down. Mimi Nadhani ujasiri Wa Nape unatoka kwa JK
    Remember there is no permanent friend in politics.....
     
  15. V

    Vipaji Senior Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HabariLeo acheni uhuni fanya kazi sio usanii kana kwamba shule yenu ni finyu na hamwezi kujitegemea, andika kile alichokisema rais sio mawazo yenu.
     
  16. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona kila Mtanzania anawajua Nape alisha wataja Lowassa,Rostam na Chenge au mpaka JK awataje nae?!
     
  17. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aliongea jana kwenye Tamasha sio Gazeti la habari leo!
     
  18. m

    manunuzi Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2008
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hivi Tanzania iliwahi kuwa koloni la nchi gani hata isherehekee miaka 50 ya uhuru wake? Ninachojua mimi ni Tanganyika ndio inasherehekea miaka 50 ya uhuru, Lakini , huyu Tanganyika yuko wapi? Kuna maana kusherehekea uhuru wa nchi ambayo kimsingi hai-exist?
     
  19. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watakosaje cha kusema,sana sana watawashukuru kwa kujiona ccm ni mafisadi, dhana waliyokuwa wakiikataa muda mwingi. Maana hao mafisadi walisemwa zamani 2007 na wala siyo leo 2011; na ccm walikataa kata kata. Sasa mkuu hapa mshindi atakuwa nani?? CDM au CCM?? Tegemea kwa kuwa mtaondoa mafisadi wachache, CDM wataendelea kudai na wale waliojificha nao wajisafishe-hapo sasa patakuwa patamu!! Kusema kuwa waandamanaji watakosa cha kusema -ni kujidanganya, kwa kuwa hoja hii ccm wanadandia na hivyo wataendelea kudandia kila kitakachoibushwa baada ya hapo. UTAKUMBUKA UTABIRI HUU WANGU!
     
  20. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Only in Tanzania mwizi na mbadhirifu wa mali ya umma anapewa siku tisini aachie madaraka chamani lakini aendelee kuwa mbunge, mwenyekiti wa kamati badala ya kufikishwa kwenye vyombo vya sheria.

    Hii nchi inatia kichefu chefu kwa kweli hivi tuna utawala wa sheria ama ndio ukifika kwa viongozi waandamizi wa ccm sheria zinapuuzwa?
    Alafu kinachonishangaza ni kuwa rais katamka hadharani kuwa ccm kuna mafisadi lakini mpaka sasa sijasikia vyombo husika vikiwafikisha mahakamani au kuwachukulia hatua.
     
Loading...