Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk ana taswira ya JUDAS ISKARIOT.......au Mbowe pia?........

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Nov 30, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    [​IMG]


    mwangalie JK anavyomshika mkono mbowe...............na hata tabasamu lake linaonekana halitoki moyoni.............hata alivyomshika mkono mbowe hakuna msisitizo au fumbate la kuwa wapo pamoja................ni fumbate mwororo sana la mtu ambaye anataka kuvunja makutano aendelee na shughuli ya kusaini sheria ya mchakato wa katiba mpya...........mwangalie mbowe hata kumwangalia JK machoni hawezi.......................unapoona mtu hawezi kukutanisha macho yako na ya kwake ujue hana nia nzuri nawe...........................na unapoona tabasamu ni la kijuujuu ujue usaliti upo njiani.....................yaani amekumulika mchana ili usiku akuchome.............................Jk alichotaka ni Chadema wamtambue kwa kumtembelea ikulu lakini siyo kufanyia kazi ushauri wao.....................................Chadema walifikiri kuwa wanaweza kumbadilisha mbuzi kuwa kondoo................sasa wanajua vyema....................

    kati yao yupi ni msaliti wa mwenzie..........................................?????????????????????

    au wote walisalitiana tu?
     
Loading...