Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ana nia gani na CCM HASA WAKATI HUU WA KAMPENI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIMING, Mar 12, 2012.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    a mtanzania wa kawaida, nashindwa kuelewa mantiki ya rais JK ambaye pia ni mwenyekiti wa CCM Taifa kushindwa kabisa kukipa sapoti chama kwenye uchaguzi wa Arumeru Mashariki na kwenda kuongea na wazee katika muda ambao kampeni za chama chake ndio zinazinduliwa rasmi

    Napata tabu zaidi kuelewa iwapo hii hotuba yake kwa wazee wa CCM Dar ilikua ni urgent kiasi kwamba isingeweza kusubiri hata kehso tu, au basi hata leo usiku

    Nashindwa kabisa kuelewa, kumuelewa na kuelewa lengo lake washauri wake
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,448
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    Hata yeye ameshajichokea anasubiri tu muda wake uishe awaachie li CCM lao.
     
  3. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Anamkomoa Lowassa. Ni mpango mkakata wa kupunguza nguvu ya Edo
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna kazi yoyote Arumeru, Mzee MKAPA anatosha kumnadi SIOI na ushindi utapatikana.
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,107
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    sema ushindwa utapatikana, unajua ni aibu rais akapiga kampeni halafu mgombea wake akashindwa jk ameshasoma alama za nyakati aibu aliyoipata kumpigia debe Mramba hata kujirudia tena pia zomeazomea njiani anaona soo ngoja ajikalie na wazee hapo jubilee bora liende!!
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mkuu, JK anataka kuyapotezea magamba!! Ni wazo langu tu!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Haingii akilini hata iweje

    Ya leo ni ishara kwamba CCM kwa sasa ina makundi yasiyopikika tena!!!
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    I bet hata yeye mwenyewe anajishangaa the same way jinsi tunavyomshangaa..
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    It is a shame really

    Ameharibu kwenye hotuba yake, na ameharibu coverage ya kampeni

    the guy is suicidal to CCM
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi hotuba yake ya leo,ina manufaa gani?
    Sijapata chochote zaidi ya kupoteza muda wangu!
    Jeykei kaishiwa kiakili,kimvuto na kisiasa.Ameshapoteza mwelekeo maskini,
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mimi nimeshangaa sana to say the least... its like he just went into an episode ya ajabu; kadanganya, kasimanga, kazusha while his party is vying for one of the most strategic constituency in the country
     
  12. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabongo bwana, angeenda wangesema mengine. Alishamkabidhi Ben na timu yake anawaamini.
    Wana imani kuwa Ben ana ushawishi kuliko JK
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nteko

    issue sio kwenda, ni ile kuhutubia wakati mkutano wa arusha unaendelea.....
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu huo ni muono wako tu, wanajua wanachofanya
    Take it from...... wamenyong'onyeza ma DRs na jimbo watachukua, chezea CCM weye

     
  15. P

    Paul S.S Verified User

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Paulss

    Lets wait for both - mnyongonyeo wa DRs. na kuchukuliwa kwa jimbo
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,538
    Trophy Points: 280
    Fuso ngapi mkuu zimetumika? na posho mmetoa buku ngapi ngapi? na hao mliowatowa Simanjiro mtawawahisha makwao usiku huu?
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu nimemjibu mtoa hoja kwa kumuonyesha na picha kwamba Pamoja na JK kuzungumza na wazee DSM lakini Arumeru hakuja athirika na hilo... thas all mkuu
    Sasa kama wamepewa milioni au watarudishwa hasubuhi hainihusu
     
  19. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    hata mwenyekiti kawachoka wenzake wao ccm,mantik ya kuzungumza na wazee wa dsm ni kuondoa matangazo ya moja kwa moja frm arumeru.naamini kiongoz makini atapatikana!
     
Loading...