Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk amwapisha waziri mwandosya ikulu hii leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tanzania 4 Life, May 22, 2012.

  1. T

    Tanzania 4 Life Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MWANDOSYA.JPG
    Waziri wa Nchi katika ofisi ya Rais asiye na wizara maalum Profesa Mark James Mwandosya akila kiapo mbele ya Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete ikulu jijini Dsm leo asubuhi.
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Haya PRO-CDM semeni sasa, kwani kila kitu kwenu nchi hii ni kibaya, haya leteni maneno yenu ya kifedhuli km kawaida yenu
     
  3. T

    Tanzania 4 Life Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KUNA WATU WALISEMA AWEZI KUAPISHWA CZ BADO YUPO NJE YA NCHI TENA HOSPITALI.......tembelea issamichuzi.blogspot.com
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Li Inchi linaliwa hili!!!!!!!
    Kulikuwa na ulazima kuwa na waziri wa aina hii ktk kizazi hiki?
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kila lakheri katika utumishi wakoooooo
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ilikuwaje asiapishwe na wenzake
     
  7. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mwandosya si alisikika akimuomba kikwete amuache kwa sasa ili aendelee kujiuguza? kulikoni leo anaapa kuwa waziri asiye na ofisi?.
     
  8. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    mwand.JPG

    HApa ndio napata uhakika ni kweli MWandosya alitaka kupumzika, alipokataa Waziri Mkuu akaenda kumtembelea nyumbani kama kumbembeleza fulani hivi, na usikute hakuwepo katika kuapishwa wakati ule kwa sababu hii hii, ili kumfurahisha zaidi Rais amemuapisha mwenyewe, just a thought, ila kama kweli amefanyiwa mpaka kupata haya maradhi MALIPO YAPO HAPA HAPA DUNIANI, lazima Binadamu tuamini na kujuwa kuwa ipo siku sote tutaonja MAuti na tutaiacha Dunia hii, na kamwe hatujui wapi tunaelekea ! ashangaa sana watu kuwafanyia wenzao ubaya wa KUPITILIZA kiasi hiki...Mola tusamehe na utuongoze!
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Mbona huyu professor amezeeka au tuseme amechakaa ghafla hivi? nini kinachomsibu huyu mtaalamu wa electronics? Ataweza kweli mikikimikiki ya uwaziri au kama vile hana wizara? nipo very much worried na afya yake!
     
  10. S

    Starn JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwasababu JK alikataa ombi lake
     
  11. T

    Tanzania 4 Life Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    POKEA NYENZO.JPG
    Hapa Mweshimiwa Rais Dkt.Jakaya akimkabidhi Nyenzo za kazi Waziri Mwandosya.


    ZUNGUMZA.JPG
    Rais Kikwete akibadilishana Mazungumzo na Waziri Mwandosya mara baada ya kumwapisha hii leo!
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndoto za uraisi kwa huyu jamaa zimeisha aiseee!
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    bora maisha!
     
  14. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hujafa hujaumbika!!!
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huwezi amini kuwa huyu jamaa alikuwa mpinzani mkubwa sana wa jk,
    ccm wameshakuondoa kwenye ulingo wa wamapambano. your no longer Mwandosya!
     
  16. K

    Kevin.A Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikitika sana kumuona Prof. Mwandosya ktk hii hali....Sijui hata ni kwa nini aliingia kwenye siasa!Nakuombea kwa Mola akujalie afya njema na urudi pale mlimani kufundisha...
     
  17. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kumbuka wewe pia ni binadamu na hujui mungu atakupa mitihani gani katika maisha,hiyo sio sentensi njema hata kidogo,ogopa MUNGU!
     
  18. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Weka udhu maneno yako,kama Ugonjwa ni umauti basi we ni msukule.Ugua Pole Mzee Mwandosya!
     
  19. D

    Dina JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tetesi zilisikika kuwa Profesa aliomba kupumzika, kama ni kweli kwa nini analazimishwa?

    Anyways, acha zibaki kama tetesi, maana naona anaapishwa!
     
  20. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu akurudishie afya yako Prof, bado tunakuhitaji.
     
Loading...