Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK amwaga maelfu ya ng'ombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAN I, Apr 11, 2012.

  1. M

    MAN I Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk amwaga ng'ombe 25000 kwa wananch wa mondul kama kfuta jasho baaada ya kusmamisha mrad wa kununua ng'ombe
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JK ni mfa maji asiyeacha kutapatapa. Badala ya kuboresha mazingira ya ufugaji nchini yeye anakimbilia kuwapa ng'ombe!. Halafu eti ana degree ya uchumi kutoka UDSM!. Hivi JK anajua hata maana ya economic capability?.
     
  3. dallazz

    dallazz Senior Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vizuri, kama kiongozi must do that
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Kama ningekuwa na uwezo ningefuta hiyo degree yake ya uchumi
    Jey Key ni mtu wa fadhira ktk masuala ya kisaniii sanii, wazee wa East afrika wanakufa mbona hawapi hela zao:A S 100:
     
  5. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata angetoa ng'ombe mil ccm tunaimaliza mikonöni mwake,tutakula ccm kura ni kwa watu makini kama akina mnyika
     
  6. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wananch, modul, kfuta, kusmamisha, mrad etc. . You are a Great Thinker Indeed!
     
Loading...