Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK amtambulisha Shigongo Buchosa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Safari_ni_Safari, Aug 24, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mgombea urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa tiketi ya CCM, Jakaya Mrisho Kikwete, amemtambulisha Mwalimu wa Kimataifa wa Ujasiriamali, Eric James Shigongo kwamba ndiye mpigadebe mkuu wa chama hicho jimboni hapa.

    Kikwete, alimtambulisha Shigongo jana kwenye mkutano wa hadhara wa kampeni jimboni hapa na kueleza kwamba ndiye atakayesimamia na kuongoza ‘mpango mzima’ wa kumnadi Mgombea Ubunge wa Buchosa,Dk. Charles Tizeba.

    Shigongo, alikuwa mmoja wa wana CCM, walioomba kuteuliwa kugombea ubunge Buchosa katika kura za maoni, lakini Halmashauri Kuu ya chama hicho (NEC), ilipitisha jina la Tizeba.Katika hotuba yake jana, JK alimuelezea Shigongo kama kada mwaminifu wa CCM na kueleza kwamba alimuomba avunje kambi na kumuunga mkono Tizeba.

    “Huna haja ya kununa, mimi mwaka 1995 nilishindwa na mzee Mkapa (Rais Mstaafu), nikakubali matokeo baada ya miaka 10 nikashinda na kuwa Rais,” alisema JK na kuongeza:
    “Namfahamu Shigongo kwa sababu kwanza ni mtani wangu, halafu pale Dar es Salaam ana kampuni yake ya magazeti, nadhani mnayajua.”:lol:

    JK aliendelea kusema: “Zaidi ya hayo yote Shigongo ni jirani yangu, ana shamba la mananasi kule Bagamoyo linapakana na la kwangu.”

    Aidha, JK alitania na kuifanya hadhira iangue kicheko: “Kipindi fulani alitaka kusogeza mpaka wa shamba lake na kuingia kwangu, nikamwambia huku usifike.”:lol:

    Baada ya kusema maneno hayo, JK alisema Shigongo ni safi na Tizeba ni safi na kusababisha umati uliohudhuria mkutano huo umshangilie kwa nguvu.

    Kwa Hisani ya GP
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mbona mhhhhhhhhh?
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ndio hivo tena...tusisahau kuwa sio mgombea tu bali ni Rais pia.....na kauli ndio hizo ati ''mwaminifu'' halafu ''alitaka kuniibia shamba''...sasa uaminifu ndio nini?
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kweli huyu Mgombea ana matatizo kweli kweli. Hivi anamuona Sshigongo ni mtu wa maana? Mtu anayechapisha majarida yalioyojaa uongo, kughushi picha, mtu aliyetenganisha ndoa za watu na madhambi mengine kama vile kusaidia kuporomosha maadili katika jamii bado JK ana-mparedi mbele ya wananchi waliomkataa ktaika kura za maoni? Kweli tunaye mgombea wa rais!

    Namkumbuka Mwl Nyerere -- asingeweza kufanya kitu cha namna hii kamwe. Na hebu nikumbushen hapo katika jimbo hilo si ndiko JK alimpigia debe la sapoti Mbunge aliyemaliza kipindi chake -- Chitalilo baada ya kutuhumiwa kughushi vyeti vya shule? Baada ya kauli hiyo ya JK waendesha mashitaka wa serikali walikataa kabisa kumshitaki Chitalilo! Kweli this is a really f****** country!!!!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mbona anasoma zaidi speeches zilizoandikwa na watu wengine bila kutumia bongo yake?......sikuwahi kumuona Nyerere akisoma makaratasi yaliyoandikwa na watu wengine
     
  6. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aidha, JK alitania na kuifanya hadhira iangue kicheko: “Kipindi fulani alitaka kusogeza mpaka wa shamba lake na kuingia kwangu, nikamwambia huku usifike.”:lol:


    Inahuuusuu??
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kada mwaminifu
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Bw. Eric Shigongo

    [​IMG]
    Mgombea Urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia CCM, Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiwahutubia wananchi
    katika kata ya Nyehunge jimbo la Buchosa,wilaya ya Sengerema mkoani Mwanza Juzi.

    Mgombea urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa tiketi ya CCM, Jakaya Mrisho Kikwete, amemtambulisha Mwalimu wa Kimataifa wa Ujasiriamali, Eric James Shigongo kwamba ndiye mpigadebe mkuu wa chama hicho jimboni hapa.

    Kikwete, alimtambulisha Shigongo jana kwenye mkutano wa hadhara wa kampeni jimboni hapa na kueleza kwamba ndiye atakayesimamia na kuongoza ‘mpango mzima’ wa kumnadi Mgombea Ubunge wa Buchosa,Dk. Charles Tizeba.

    Shigongo, alikuwa mmoja wa wana CCM, walioomba kuteuliwa kugombea ubunge Buchosa katika kura za maoni, lakini Halmashauri Kuu ya chama hicho (NEC), ilipitisha jina la Tizeba.
    Katika hotuba yake jana, JK alimuelezea Shigongo kama kada mwaminifu wa CCM na kueleza kwamba alimuomba avunje kambi na kumuunga mkono Tizeba.

    “Huna haja ya kununa, mimi mwaka 1995 nilishindwa na mzee Mkapa (Rais Mstaafu), nikakubali matokeo baada ya miaka 10 nikashinda na kuwa Rais,” alisema JK na kuongeza:
    “Namfahamu Shigongo kwa sababu kwanza ni mtani wangu, halafu pale Dar es Salaam ana kampuni yake ya magazeti, nadhani mnayajua.”

    JK aliendelea kusema: “Zaidi ya hayo yote Shigongo ni jirani yangu, ana shamba la mananasi kule Bagamoyo linapakana na la kwangu.”

    Aidha, JK alitania na kuifanya hadhira iangue kicheko: “Kipindi fulani alitaka kusogeza mpaka wa shamba lake na kuingia kwangu, nikamwambia huku usifike.”

    Baada ya kusema maneno hayo, JK alisema Shigongo ni safi na Tizeba ni safi na kusababisha umati uliohudhuria mkutano huo umshangilie kwa nguvu.

    Duh nilishtuka sana kuona Jk eti anamtambulisha huyu jamaa maana najua alishidwa kumbe anamtambulisha kama mpiga kabobo aka debe wa Dr.Tizeba... Teh Teh, ila si bure huenda ameaahidiwa kitu huko mbeleni tusubiri tuone...

    Nukuu in RED and bolded inashangaza kweli Rais waweza ongea maneneo haya???
     
  9. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii ndo naisikia kwa mara ya kwanza. Mpiga debe nae anatambulihwa?
     
  10. D

    Dick JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vema, kama Shigongo akijipanga vizuri atafanikiwa baadae!
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa Shingongo nadhani hiyo ni strategy nzuri sana. Ila huyo mgombea yuko hatarini kwani jamaa anaweza kumfunika sana. Na ikitokea matokeo yakatenguliwa na mahakama au 2015 takuwa tayri yuko ICU. Kwa hiyo Shigongo amepewa rungu la kuunda mtandao mwingine wa hatari kama ule wa 2005. The guy must have an evil mind, ngoja sisi tuendelee kukodoa macho. :glasses-nerdy:
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Shigongo ana vigazeti vyake hapa vinahangaika na maisha binafsi ya watu maarufu. JK lazima amwogope kwa kuwa naye ni mtu wa makandokando mengi.
     
  13. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hilo shamba alilokuwa anasema JK kuwa Shigongo alikuwa anataka kusogeza mpaka ni kitu ingine kabisa wala sio shamba. Wajanja wanaijua.
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    "Kipindi fulani alitaka kusogeza mpaka wa shamba lake na kuingia kwangu, nikamwambia huku usifike." Ina maana jamaa alitaka kuingia anga za mkuu nini hebu tufafanulie???
     
  15. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona mnamsakama mgonjwa wetu hivyo. Hizi kauli anazitoa kwa kuwa bado mgonjwa. Akipona ndo ataanza kuongea point. Hatujui atapona lini (may be in 7 years to come). Tumvumilie
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mgonjwa kapona jamani na anaendelea na kampeni kama kawaida
     
  17. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kapona au kapata ahueni....huewezi kuanguka mara nne ukapona......

    Syncope is the medical term for fainting, a sudden, usually temporary, loss of consciousness generally caused by insufficient oxygen in the brain either through cerebral hypoxia or through hypotension, but possibly for other reasons. Typical symptoms progress through dizziness, clamminess of the skin, a dimming of vision or greyout, possibly tinnitus, complete loss of vision, weakness of limbs to physical collapse. These symptoms falling short of complete collapse, or a fall down, may be referred to as a syncoptic episode.
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ujasiriamali una mbinu nyingi.Hivyo hiyo ni njia ya kujasiria mali za taifa kwa njia ya siasa.....
     
  20. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ishu flani ya mwanamuziki maarufu, upo kaka?
     
Loading...