Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Ampeleka Augustino Mrema kutibiwa India?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja, Jan 25, 2010.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Taarifa nilizozipata hivi punde Nikiwa hapa mjini Dodoma kutoka kwa source ya kuaminika ni kuwa Agustino Mrema amepelekwa Nchini India kutibiwa .

    Aliyemsafirisha ni Rais Jakaya Kikwete.

    My take;
    Ndio maana alikuwa anampigia filimbi JK kumbe alikuwa anataka kupata malipo?
    Akirudi anaweza naye kuwa mtabiri kama Sheikh Yahaya,juu ya urais wa JK?
     
  2. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ameondoka jana na ameenda kutibiwa hospitali ya Appolo iliyopo India.
     
  3. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Umejuaje amelipiwa na JK.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kwani anaumwa nini
     
  5. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amekuwa akisema kuwa anasumbuliwa na kisukari kwa muda mrefu sana ,ugojwa ambao ulipelekea hata sura yake kuwa kama mtu aliyeunguzwa na maji ya moto-yaani kupauka na kuwa na mabakamabaka usoni.
    Hata kwenye mikutano yake ya hadhara alikuwa hawezi kuongea zaidi ya nusu saa bila kunywa maziwa akiwa jukwaani .

    Kwa wale waliowahi kumwona siku za usoni wataelewa alivyokuwa amedhoofu afya yake.
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ninavojua yule mzee wa kiraracha huwa ana tatizo la kisukari.

    Nadhani kama amepata nafasi hiyo anastahili kwa kuangalia aliyoyafanyia nchi hii wakati akiwa waziri wa mambo ya ndani na 'naibu waziri mkuu'.

    Sioni ubaya hapo zaidi namwombea apate nafuu/apone haraka
     
  7. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amelipiwa gharama zote na JK ,na hapa sisemi kuwa ni serikali no. Ni JK personaly ndio amelipia gharama zote kuanzia tiketi ya ndege hadi matibabu yake yote akiwa huko.
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Jan 25, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    well.. kuna stori behind all this..
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    JK ndio zake hata Sheikh Yahya alishamlipia...huwa wakirudi wanapaparika sana kumpamba....bado mtikila
     
  10. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni haki yake kulipiwa kwanza amelitumikia taifa hili kuliko huyo Shekhe Yahya ambaye naye alilipiwa na JK kweli Mrema amelitumikia Taifa hili kwa hali na mali uaminifu wake kwa taifa ndio ulimpoza ndugu yangu alifikiri wako wengi wa aina yake serikalini kumbe yupo pekeyake.
     
  11. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe JK ana moyo wa kujali utu namna hii, okay. Get well soon mzee wa kiraracha.
     
  12. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #12
    Jan 25, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    nadhani hapa duniani hakuna kitu chenye thamani kubwa kuliko uhai wa binadamu; haununuliki. Kwa hiyo, juhudi zozote za kurefusha uhai wa binadamu yeyote bila kujali itikadi yake ni jambo la muhimu sana. Namshukuru JK kwa hilo ingawa nilisikitika sana kusikia kuwa General Nyirenda hakupewa msaada wa namna hiyo alipokuwa mgonjwa.


    Ninadhani kuwa jambo kubwa lisiwe la kuwapeleka hao wateule kutibiwa nje na kuwaacha akina Kichuguu wajifie Mwananyamala bila hata kitanda. Kinachotakiwa ni kujenga huduma za afya nchini ziwe za ubora wa juu kiasi kuwa hata watu wa nje waje kutibiwa kwetu. Tumeona siku hizi wachezaji wa mpira kutoka nje wanakuja kucheza kwenye vilabu vyetu, inabidi hata huduma zetu za elimu na afya pia tuziinue katika viwango vya kukubaliwa kimataifa kusudi watu wa nje nao waje kuzifuata kwetu.
     
  13. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu waTZ, hivi utaratibu wa kupeleka watu nje kwa matibabu unaratibiwa vipi na nani?
    1. Inaonekana kutibiwa nje ya TZ nako sasa imekuwa ni hongo ya mkuu wa nchi kwa wanaompigia magoti, je hili sio la kweli?
    2. Kwa nini kila high profile citizen ndio tu inakuwa rahisi kwenda kutibiwa nje ingawa tunaolipia matibabu yao ni sisi kwa kodi zetu?
    3. Kwa nini list ya wanaotarajia kupelekwa nje kwa matibabu isiwekwe wazi wizarani, kwenye gazeti la serikali n.k., ili kuondoa upendeleo?
    4. Kwa nini gharama ya kila mgonjwa anayepelekwa nje zisiwekwe wazi ili tuone tofauti na gharama za wagonjwa wanaotibiwa TZ?
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    namtakia mrema kila la kheri arudi salama na pia namuombea uzima yoyote aliyemsaidia mrema kupata tiba

    angalizo, kisukari cha kutibiwa india hicho lazima kitakua cha pekee
     
  15. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,984
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Kutibiwa ni kura ya turufu ha ha ha ha kweli nchi hii imekuwa biashara. Pesa ya walipa kodi, hivi hii ndiyo kazi mojawapo ya rais kuchagua nani apelekwe kwenda kutibiwa mje ya nchi.

    Serikali ya Chama cha Majambazi badala ya kuimarisha huduma za ndani kutibu magonjwa kama haya nchini wanaona ufahari kutuma wagonjwa wake nje ya nchi. hii ni aibu kubwa kwa waliokabidhiwa dhamana ya kuona haki inatendeka.
     
  16. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #16
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwani Yahaya Hussein na Mrema... si wote watu wa TISS, sasa tatizo nini wakilipiwa matibabu...!? Wote si wapo kwa ajili ya kuendeleza utawala wa chama tawala?
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hii kali ya mwaka!!!
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Habari ndio hiyo mkuu...! Ooh!
     
  19. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Augustine Lyatonga Mrema anaonekana mgonjwa.


    [​IMG]
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii picha inatia simanzi kubwa... ninachosikitika zaidi ni kwa nini jamaa bado anataka kugombea wakati afya yake mbaya??
     
Loading...