Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Amewasili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by furahi, Feb 1, 2011.

  1. f

    furahi JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Jamani dingi wenu ndo keshawasili hivyo, misafara kuelekea magogoni ndo unapita. Haya nini shida?
     
  2. Double X

    Double X Senior Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katuweka sana kwenye foleni hapa kamata
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    do!huyu mzee kiboko shida yetu hotuba ya kila mwisho wa mwezi kwan tunategemea kupitia hotuba hii huenda akavunja ukimya kuhusu dowans
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Aje aendeleze libeneke, umeme hakuna,maji shida na bei ya sukari leo mtaani kwetu ilikua elfu 2100.
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lazima amebeba kibaba cha unga alichoenda kuhemea. Mkwere na misaada ni pete na kidole.
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Leo kwani ametumia X5 ngapi ktk msafara?
    Na je magari jumla aliyotumia yanazidi 30 ama (airport-magogoni)..?
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Karibu nyumbani baba...
    Vipi Dowans mzee...

    Twafa na bei ya vitu huku mkubwa...
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Karibu hom baba

    Vipi Dowans Mzee...

    Bei ya vitu inattuwa huku mkubwaaa...
     
  9. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jk amepiga kunji, awepo asiwepo hakuna kinachofanyika. Amefikia ukomo wake wa kufikiri.
     
  10. g

    geophysics JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumuombeeni ili awe na nguvu mpya ya kutuona sisi tunaokufa njaa.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mwambieni afungue aljazeera aone mfumuko wa bei unavyoweza kufumua kila kitu...
     
  12. N

    Nsengimana Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti Ban ki moon amempa tuzo ya kupigana na malaria,malaria ipi hiyo aliyopigana nayo,na aibu hana!Yaani kugawa net fek ndo wameona ameweza!
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kuna siku tvampeleka straight segerea...hiyo ndo itakuwa magogoni yake
     
  14. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baba karibu kunyumba....umeme hakuna lakini
     
  15. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    We acha tu, na ule mkate mdogo ni buku yaani kwa sisil wa nuclear family wanagusagusa then wanakutazama machoni
     
  16. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bei ya petroli ikoje sasa, mchele je,
    Mh jamani SEMBE yetu maana ndo tumekulia hiyo, sijui inauzwaje sasa?
     
  17. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mkaribisheni vizuri kwani ni lazima atakuja na kitu alichojifunza alipokuwa huko
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hayo yote siyo ishu kwake...........

    utasikia usalama wa taifa wamekamata mtu mwenye sms inayohusu kikwete
     
Loading...