Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ametumiaje elimu yake kuendeleza taifa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mstahiki, Mar 24, 2010.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Takribani miaka 5 toka Rais Jakaya Kikwete aingie madarakani.
    Swali langu ni..ametumiaje elimu yake kuendeleza taifa?
     
  2. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwani hujui. Ameitumia vizuri na nchi imenufaika.
     
  3. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nchi imenufaika au ni viongozi walioko chini yake ndio wamenufaika??

    IKULU watu wameona ni mahali pa kufanyia ulanguzi eti???
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    elimu ipi? ya primary, secondary au chuo kikuu?
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,171
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Silly question gets no answer!
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    This guy was among a few lucky ones who were taught by the late Prof. Walter Rodney, the author of HOW EUROPE UNDERDEVELOPED AFRICA but from the look of his record, he never grasped much of what was taught!!
     
  7. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,077
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndio kwanza yuko darasa la "SITA" na ameshikilia somo moja, JIOGRAFIA.

    Marekani iko wapi? Twende; Jamaica iko wapi? Twende. Uingereza iko wapi? Twende.

    Miaka mitano darasa moja. Itamchukua muda kumaliza elimu dunia. Kwa hiyo mtegemee kitu kimoja tu, "KULIPA USHURU KWA SAFARI ZA DUNIA".

    Time for new candidates and not "REPEATERS".
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwani kikwete ana elimu gani, hebu wekeni CV yake hapa, nafikiri kama citizens, tunahitaji kujua elimu na cv nzima ya rais wetu, tusijekuwa tunaburuzwa hapa. kuhusu mafanikio, ndugu, hakuna lolote. tungemuweka hata darasa la saba hapa pengine angejitahidi kufanya la maana. hapa ndo penye hekima kwenye uchaguzi ujao.
     
Loading...