Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk ametoa ndege bure kwenda india.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bambanza jr., Mar 7, 2012.

  1. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zikiwa zimebaki dakika chache kabla ya mgomo wa madaktari kuanza nchi nzima rais wetu ametoa nafasi kwa wagonjwa mahututi kupelekwa india ili kuepuka zakhama itakayowakuta wakati wa mgomo' huu ni upendo wa dhati Rahisi kutoa ndege yake tuliyoambiwa tutakula nyasi inunuliwe leo inatusaidia....! So wenye wagonjwa mtafuteni miss nkya na handsome mponda! Chi chi em oyeee...!
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na huko india huduma zitakuwa juu yake??
     
  3. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maeneo ya mumbai na Delhi pana washkaji zake so msiogope!
     
  4. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Sielewi na sipati picha ndege ya rais utapakia mahututi wangapi please huu mzaa sana sana.I hope this is a joke?
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Umeitoa wapi hii habari?
     
  6. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    chit chat
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ndege lenyewe skrepa limeshindikanika kutengenezeka,wamelitupa
     
  8. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    inaweza kuwa kweli kwani ****** haishi vituko.
     
  9. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    via nyufa za ikulu!
     
  10. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna rafiki yake anaitwa lowa usaha wa moi nduli amepiga mchakato! Itapakia wagonjwa kwa kujuana so nipm kama unaitaji chance...!
     
  11. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha utani so tulilishwa majani kwa skrepa?
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    ina maana leo ndiyo sikukuu ya wajinga.
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwenyewe nahisi hivyo
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kumbe ulikuwa hujui?
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani leo ni tar 1 mwezi wa 4, au nayo inabadilika kama pasaka?
     
  16. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio sikukuu ya wajinga ila hizi ni habari zilizovyunjika toka jumba jeupe lkn kama nlivyosema watatangulia wagonjwa wa wakubwa!
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Habari hizo zilibebwa na moshi kutoka soko la samaki pale feri kupitia jengo jeupe na kumfikia bambanza jr.
     
  18. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha! ha! ha! ha! ha! ha! Tell me not....! (usiniambie)
     
Loading...