Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ameoa wake wangapi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sisimizi, Nov 22, 2010.

  1. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Rais Kikwete anasemekana kuwa na wake wengi, tena ikidaiwa ameoa kwa Rostam Aziz na kwa Zakia Meghji. Pia kuna uvumi kwamba anamke wa kizungu etc. Ninaomba mwenye kuweza kutudadavulia ukweli, aachilie hapa.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jk mwenyewe anaweza kusema ukweli!
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tunamfahamu mmoja, lakini amepata kujuana na wengi mno....!
     
  4. s

    seniorita JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    of what use is this question? That is his personal life na kama inakubaliana na dini yake, inakuhusu nini ndugu? Sisi tuna issues nzito za kusaidia nchi yetu; let us stick to the focus
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mengine yanawezekana ila kwa na mke mzungu hapana...atakuwa anaongeaje naye maana english yake mnaijua ...
     
  6. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    soma heading ya forum siyo heading ya thread. Ndipo uulize swali??????
     
  7. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umeona hii thread ipo under forum gani?
     
Loading...