Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK amekaa nchini miaka 4 ndani ya miaka 6 ya uongozi wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwakalinga Y. R, Oct 13, 2011.

  1. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Takwimu sahihi za Jamii Forum ambazo hata mchambuzi /mwandishi mahiri Mbwambo (katika makala yake kwenye gazeti la Raia Mwema) amezitumia kuwa safari za JK nje ya nchi zimefikia 317..
    Ukifanya mahesabu ya wastani wa siku 2 kila safari moja utapata siku 634 ambazo ni takribani miaka miwili.Ukifanya wastani wa Tsh 200,000,000 Tsh kama gharama kwa kila safari utapata 124,800,000,000/- .Tsh
    Mungu Ibariki Tanzania
     
  2. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimependa sana kuona kile tukifanyacho wana jf kinakuwa kioo kwa baadhi ya waandishi makini tanzani!
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Kwa mwandishi mkongwe na makini kama Mbwambo nimefarijika kuona anayakubali maandiko ya jf!
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    View attachment 39104 miaka 2 ilikuwa 50 cent ft jk in the club.

    Go shawty, it's your birthday
    We gonna party like it's your birthday
    We gon' sip Bacardi like it's your birthday
    And you know we don't give a ****, it's not your birthday

    You can find me in the club, bottle full of bub
    Look mami, I got the X if you into takin' drugs
    I'm into havin' sex, I ain't into makin' love
    So come gimme a hug, if you're into gettin' rubbed

    When I pull up out front, you see the Benz on dubs
    When I roll 20 deep, it's 20 knives in the club
    Niggaz heard I **** with Dre, now they wanna show me love
    When you sell like Eminem, and the hoes, they wanna ****
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe umewah kufanya la maana lipi humu?
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    amewahi kuwafanya watu wawe chongo na makengeza kama wewe
     
  7. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Habari nyingi nyeti zinaanzia Jamii forum ,ila ni waandishi wachache sana wanaokubali hilo na kuitaja/kuipa heshima yake JF kwa wao kutoa habari humu kama alivyofanya Mbwambo
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hatuna raisi tuna mtalii,jamaa nadhani moja ya plan yake ni kumaliza hii nchi mpaka 2014........
     
  9. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Inabidi hatua za haraka zichukuliwe kwani vijana na kizazi kijacho ndio tutakaopata gharika..Mapinduzi yataletwa na sisi vijana wenyewe tukikubali kushirikia kutokomeza huu udhalimu wa Magamba na maswaiba wake
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Una uhakika gani na hizo data.
     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    natamani mabingwa kukanusha IKULU, wakanushe na waje na twakimu zao!
     
  12. Y

    Yussuph idrissa Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ungefanya na hesabu ya faida zilizopatikana kutokana na safari hizo mkuu.
     
  13. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,337
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Is he an explorer,a trader or missionary.
     
  14. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Faida haiitaji hesabu mkuu si kuimbiwa na boyz 11men pale new york na kupiga picha na 50cent pale connectcut pamoja na vyandalua kaka upo wapi?
     
  15. B

    BMT JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    gharama yote hyo,ila anakwenda kuhemea jamani,
     
  16. nzitunga

    nzitunga Senior Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni VASCO DA GAMA
     
  17. nzitunga

    nzitunga Senior Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wastani wa siku mbili kwa safari umempendelea! Sometimes anakaa hata wiki 2.
    Sijamuona huko Butihama, isije akawa ametokomea kimyakimya! Maana kaona siku hizi mnatunza kumbukumbu za safari zake
     
  18. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulishawahi kumwona jk akienda nje ya nchi anakaa siku mbili. Umesahau ile ya juzijuzi alipiga cku 9 mkuu?
     
  19. KATIZAJI

    KATIZAJI Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hii inatisha!
    Ila kama gharama kwa kila safari ni Tsh. 200,000,000 na jumla ya safari ni 317, mtalii katumia Tsh. 63,400,000,000! na kama ni gharama kwa kila siku, ina maana kwa siku 634 ni Tsh. 126,800,000,000! Hii ni Dowans nyingine!



     
  20. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vasco Dagama!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...