Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ame-promote Michezo Kipindi Chake: Mbona Hatuna Medal Delhi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mr. Zero, Oct 13, 2010.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati ilisemakana kuwa JK ni mpenda michezo na akatuletea mpaka kocha toka Brazil. Sasa mbona maendeleo ya michezo kipindi chake hatujayaona. Angalia medal table, jirani zetu wote wana medal, worse enough Shelisheli na Mauritius pia wana medal lakini TZ nchi yenye population ya watu 45million tunashindwa kupata hata kamedal ka shaba. Hivi JK anafikiri suruhisho la michezo nchini ni kwenda kuangalia mpira uwanjani kila siku au kuleta kocha kutoka nje.

    Nafikiri Slaa atakuja na mikakati bora kuliko hii. Chagua Slaa for Prez!!!


    Commonwealth Games medals table
    ยทSource: BBC Sport - Commonwealth Games medals table
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    TaTIZO TANZANIA RUSHWA NA UFISADI NDO VINATUSUMBUA FIKILIA KWENYE KILA ANGLE, UTAGUNDUA NI UFISADI TUU!
     
  3. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameleta Brazil na Real Madrid! LoL
     
  4. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikesema ukweli Mod ananifungia....kazi kwelikweli
     
Loading...