Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK aliwakwepa Maaskofu Mwanza lakini Msuya....mmmmhhhhhhhhhh......

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Jan 10, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete (wa saba kulia) akipozi katika picha ya pamoja na Waziri Mkuu mstaafu, Cleopa Msuya (kushoto kwa Rais) katika hafla ya kutimiza miaka 80 tangu kuzaliwa kwake. Wengine ni Rais mstaafu wa Awamu ya Pili, Alhaji Ali Hassan Mwinyi (wa nne kulia) na wanafamilia wa Msuya. (Picha na Freddy Maro).
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    JK angelikuwa anawania Uraisi 2015 asingelikosa sherehe ya kumwapisha Askofu Mkuu wa jImbo la Mwanza lakini kwa vile hawanii tena...........aliona ni kheri amtume "TYSON" kwenda kule na kipande cha wosia.......................lakini ili mradi asikose matanuzi ya Cleopa........................................kutimiza miaka 80...............................ama kwa hakika .....it is use and dump policy..............
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Jamaa anapenda pilau huyo.
    Kasikia kwa msuya kuna pilau mbio mbio kakimbilia.
    Arusha kuna misiba wala hajatia unyayo wake
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Jmani tumsamehe huyu kiongozi wetu kwa kuwa alishapoteza mwelekeo siku nyingi!!
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Saaizi anataptapa tu na kaamua kulipa fadhiri kwa waislamu wake..............jk feki
     
  6. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jmni sijui mtu atafanya lipi jema! akidelegate power shida,kweli mkubwa jalala!
     
  7. H

    Hute JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    kwanini na wao wanamwalika, mimi nikiwa na kitu changu cha muhimu, simwaliki jk wala kiongozi yeyote wa ccm....wanini hao? mi nashangaa hata viongozi wengine wa dini wanavyojipendekeza kwa hao watu...
     
  8. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wapare bwana! hapo kwenye picha hamna mtoto! wote watuwazima hapo.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Wakwere je?
     
  10. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Watu wengi humu huwa wanaropoka tu!!!, hawajuwi taratibu za uongozi. Mungu awasamehe kwa kuwa hawajuwi walitendalo!!
     
  11. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    si alijifunza madrasa jinzi ya kuukunja ubwabwa,hana lolote huyo kujichekesha kama,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,hivi ingekuwa raisi wa nchi nyingine angefanya kipi kwanza kushugulikia matatizo ama pilau,,
     
  12. W

    We can JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usiseme amepoteza uelekeo! Kama amepoteza uelekeo, anatuelekeza wapi sasa?
     
  13. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwenye piche hii ni Yupi JOB MSUYA? Namkumbuka miaka ya mid 80s
     
  14. M

    Mkare JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui unataka kusema nini mkuu hapo....!!!!!???????????????
     
  15. M

    MFILIPINO Senior Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikuwa anaogopa madongo ya maaskofu si unajua maaskofu hawamung'unyi manena, ingekuwa shame kwake kuzodolewa mbele ya kadamnasi akaamua amtume TYSON hata akitukwana poa.
     
  16. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa mtazamo wake birthday party ni bora kuliko habari ya maaskofu ambao wanafanya mambo ya kumpinga chini chini
     
  17. c

    chelenje JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nn unasema kwa wapare hakuna mtoto?
     
  18. s

    shadhuly Senior Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hapo mambo ya uisilamu yameingiaje?kwani msuya nae ni muislamu?.
     
  19. K

    Karandanya Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uswahiba umekuponza tena sana sasa malipo yake unalala ucgizi nusu unashidwa ata kuongea upo upo tu,ujulikan mbele wap na nyuma wap hakuna uhand some tena umefuria mjomba tehtehteh?
     
  20. kmwemtsi

    kmwemtsi Senior Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe dampo, inatakiwa umwambie ndugu yako ajue kuyapa kipaumbele mambo mambo mhimu.
     
Loading...