Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK aliwadanganya waislamu? ni kigeu geu au ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Sep 6, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    wote tunakumbuka kuwa kipindi cha kampeni JK na ccm waliiwaahidi waislamu mahakama ya kadhi..sasa hivi hata kabla mwaka haujaisha kawageuka ..sasa hii tuiite ni kitu gani? .ina maana hata zile ahadi zlizozitoa kipindi cha uchaguzi hatazitekeleza
    huyu mwanasiasa si ni kigeu geu?
     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Si kigeu geu,sasa angesema ukweli si wangemtosa kura,kama wanataka kuanzisha waanzishe lakin wasitegemee kupata pesa kwa serikali,serikali ta tz haina dini,wananchi ndio wanadini,na hizo pesa sijui watazitoa wap za kuanzisha iyo mahakama,sababu misaada yenyewe toka arabun ni tende,siyo pesa
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unatumia majibu kuuliza maswali naona!!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    nakutafuta ujue wewe
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nna deni?!
     
  6. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 939
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 80
    m.kwere ni kigeugeu
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    isnt it funny...
    watu wale wale ambao wangekasirika kama jk angeruhusu klile
    bakwata wanachotaka,leo wanamuita jk kigeugeu kwa kukataa?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    offcourse ila sio deni la pesa ni denda
     
  9. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kikwete ni kigeugeu lkn pia waislamu wenyewe ndio vinyonga haswaa hata ningekuwa mimi ningeitumia mbinu hiyo hiyo aliyoitumia kikwete kuwahadaa waislamu coz hatuna msimamo. Waislamu tulisahau vitu vingi sana wakati wa uchaguz na kuweka dini yetu mbele huku tukisahau kuwa tunayemchagua hatok kwenye chama cha uislamu japo ni muislamu mwenzetu. Tulisahau mabomu ya mwembechai, Tulisahau umaskini wa maisha waliokuwa nao waislamu wenzetu ambao kwa kiwango kikubwa umesababishwa na CCM. Tuliwatukana sana CDM mpaka kukiita chama cha mapadri kumbe tulikuwa tunakimbilia jiwe na kuitupa dhahabu. Ona sasa wengine kama MS wanaanza kuomba mwongozo kutoka Slaa tuliemkashifu kwa kumuita Padri. SHAME ON US
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanasiasa wote kigeugeu,wajinga ni wanaoamini maneno yao.
    Kuna mbunge Kenya alichaguliwa baada yakutoa ahadi lukuki,baada ya miaka mitano ukaja uchaguzi mwingine akaulizwa ahadi ulizotoa mara ile hujatimiza hivi kweli unataka tukuchague tena ? akawajibu ndugu zangu mliponichagua mara ya kwanza nilikuwa sina hela na sikufahamiana na watu serikalini lakini sasa hivi mambo yangu safi na najua watu wengi.
    Sasa badala ya kumchagua mtu mwenye njaa atakaye jiendeleza yeye kwanza nichagueni niliyoshiba niwasaidie,na kweli wakamchagua na akateuliwa naibu waziri.
    Siasa ni mchezo mchafu na wakuwatumia watu,ukishatumiwa unatupwa mbali mpaka utakapohitajika tena.
     
  11. K

    Kivia JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM Wametukana wakunga uzazi ungalipo. Subirini kitakachotokea ndani ya miezi hii mitatu ! Watarudi kuwapigia magoti waislam[wapigania uhuru wa tz waliosahaulika]. Wasidhani waislam ni wajinga kiasi hicho. Nanyie wanafiki waislam wakianza harakati zao msilalamike.
     
  12. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280

    Waislam walikuwa wakipigania uhuru wa tz au uhuru wa waislam?
     
Loading...