Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK 'alivyofunika' TABORA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Donyongijape, Sep 29, 2010.

  1. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Wana JF leo nimebahatika kuwa katika moja ya mikutano 'mikubwa' ya JK katika kampeni zake mikoani katika uwanja wa Alhasan Mwinyi Tabora. Lengo kubwa ilikuwa ni kujishuhudia mwenyewe yale niliyokuwa nikisoma humu na magazetini! Yafuatayo yalijitokeza

    >Yalikuwepo malori,coasters na mabasi makubwa maarufu km yaendayo mikoani yaliyokuwa yakichukua watu kutoka vijiji vya mbali na kuwaleta hapo uwanjani.

    >Mkutano ulijaa watoto na wanafunzi wa vyuo vya Uhadhiri,Ualimu,Veta etc ambao walipewa T-shets,kofia na baadaye jioni jioni nikashuhudia 'wakitolewa' na wao kujipongeza kwa bia.

    >KUBWA ZAIDI, baada ya JK kuingia mnapo saa 11.17 na kukaribishwa jukwaani,HUWEZI Amini umati mkubwa wa watu ulianza kuondoka uwanjani kama vile aliyekuwa akiongea,potelea mbali ni kuwa mgombea bali ni raisi. Sababu kubwa baada ya kudadis ni watu kusema anarudirudia yale yale amabayo siku ya wanawake duniani alipokuja aliongea hayo hayo..na sera yenyewwe ilikuwa kuleta maji kutoka ziwa victoria kutokea shinyanga,barabara etc ambayo wanasema ni nyimbo za kawaida. KIFUPI HII NDIYO TOPIC KUBWA HAPA TBR KUHUSU KUKIMBIWA KWA JK.WATU WAMEMCHOKA MBAYA!

    N:B,nina picha ya matukio yote yaliyojitokeza kama vile hayo malori,mabasi makubwa na umati mkubwa wa watu ulipokuwa ukitoka nje lakini bahati mbaya nmeshindwa ku-upload hapa..Kam kuna mwana JF anaweza kuzi-upload aweke e-mail yake hapa nami nitamtumia na kuzimwaga hapa.
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sisinjemu haina mpya mkuu ni yale yale ya miaka arobaini na ngapi vile?by the way Slaa songa mbele nyuma waachie Sisisnjemu wenyewe...JF mwenye kuweza kuaproad jamani twazitaka hizo pics hahahahahahahahahahahahahahahahaha....

    ANGALIZO..
    SISINJEMU ni neno la kisuma na kiswahili mixed..
    SISI tunajua maana yake
    NJEMU ni bange kwa kisukuma..
     
  4. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Wana JF leo nimebahatika kuwa katika moja ya mikutano 'mikubwa' ya JK katika kampeni zake mikoani katika uwanja wa Alhasan Mwinyi Tabora. Lengo kubwa ilikuwa ni kujishuhudia mwenyewe yale niliyokuwa nikisoma humu na magazetini! Yafuatayo yalijitokeza

    >Yalikuwepo malori,coasters na mabasi makubwa maarufu km yaendayo mikoani yaliyokuwa yakichukua watu kutoka vijiji vya mbali na kuwaleta hapo uwanjani.

    >Mkutano ulijaa watoto na wanafunzi wa vyuo vya Uhadhiri,Ualimu,Veta etc ambao walipewa T-shets,kofia na baadaye jioni jioni nikashuhudia 'wakitolewa' na wao kujipongeza kwa bia.

    >KUBWA ZAIDI, baada ya JK kuingia mnapo saa 11.17 na kukaribishwa jukwaani,na baada ya wasanii kama Diamond,Marlow na ZEE KOMEDI kutoa shoo zao,HUWEZI Amini umati mkubwa wa watu ulianza kuondoka uwanjani kama vile aliyekuwa akiongea,potelea mbali ni kuwa mgombea bali ni raisi. Sababu kubwa baada ya kudadis ni watu kusema anarudirudia yale yale amabayo siku ya wanawake duniani alipokuja aliongea hayo hayo hivyo wao wamewaona ze comedy powa2...na sera yenyewwe ya JK ilikuwa kuleta maji kutoka ziwa victoria kutokea shinyanga,barabara etc ambayo wanasema ni nyimbo za kawaida. KIFUPI HII NDIYO TOPIC KUBWA HAPA TBR KUHUSU KUKIMBIWA KWA JK.WATU WAMEMCHOKA MBAYA!

    N:B,nina picha ya matukio yote yaliyojitokeza kama vile hayo malori,mabasi makubwa na umati mkubwa wa watu ulipokuwa ukitoka nje lakini bahati mbaya nmeshindwa ku-upload hapa..Kam kuna mwana JF anaweza kuzi-upload aweke e-mail yake hapa nami nitamtumia na kuzimwaga hapa.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mwaka 2000 uliahidi maji. Mwaka 2010 unaahidi maji. Wana wa nchi wakuangalie tu
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dalili zinavyoonyesha, mwaka huu hata za kuiba hazitaibika. Maana huo mwamko uliopo kwa watu wa kijijni ambao CCM wamekuwa wakiona kuwa ni mtaji kwao usiseme! Karibu kila siku nawapigia simu home (bush) kuwajulia hali, unaambiwa sasa mabalozi wa nyumba kumi wamelezimishwa kupita kila nyumba kuandikisha kadi za kupigia kura, na kuwatishia raia kwamba wasipoipigia CCM watagundua. Lakini pamoja na hayo nasikia raia wanasema watachagua mbunge wa CCM lakini Rais wanampa Slaa. JK ana kazi kubwa mwaka huu.
     
  7. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    picha kaka, chonde chonde
     
  8. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mkuu nimekutumia tayari
     
  9. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Yaani baada ya ZEE KOMEDI,MARLOW NA DIAMOND KUTUMBUIZA..WATU+WATOTO WAKASEPA,WAMEONA FIESTA LA BUREE..KWAO NDIO ILIKUWA MUHIMU ZAIDI..COZ WALIPITA MITAANI NA MAGARI YAO WAKITANGAZA UWEPO WAO ZAIDI YA JK.:becky:
     
  10. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatudanganyiki lakini kudanganya ruhsa! :becky: :becky: :becky:
     
  11. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Bwahahahaha...hongera kwa uongo na hyperboles.
     
  12. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwaka huu JK kazi anayo. For sure CCM wasipofanya umaafia wa kuiba kura na tume ya uchaguzi wakatenda haki lazima adondoke tu.
     
  13. K

    Keil JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi picha inaonekana hazijafika kwa Invisible. Mimi ni mdau wa Tabora jamani, natamani nione ndugu zangu wanyamwezi walivyompokea mtani wao mkwere.
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukiona mpaka sasa kwa michuzi hazipo ujue kuna jambo!!!!
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Gudi


    Nadhani ndugu yangu Sikonge ataungana nami kuwa wana Tabora siyo mabwege hata siku moja. Hatutoi uchifu wetu hivyo hovyo siye.
     
  16. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180

    IMG_2108.jpg
    Mbona picha pale kwa michuzi zinaonyesa kuwa ndugu zangu walijaa sana uwanja wa Ali Hassan mwinyi, zamani tukiuta uwanja wa vita?[​IMG]
     
  17. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Navyoijua Tabora kwa kuipenda CCM, sidhani kama wameelimika kiasi hicho. Vipi upande wa ubunge, Mh Rage anagombea na nani hapo jimbon?
     
  18. K

    Keil JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uwanja wa Vita bado upo pale pale eneo la Bachu. Uwanja wa Ali Hassan Mwinyi ulijengwa mitaa ya Sikonge Road, ukiwa unaelekea Ng'ambu uwanja uko upande wa kulia.
     
  19. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Ni kweli, nimekosea kwa bahati mbaya, nilitaka kusema uwanja wa sabasaba. Siku ya kuzaliwa CCM mwaka 1977 nilishiriki maonyesho ya TYL uwanjani pale mbele ya mkuu wa mkoa wakati huo balozi Rutakyamirwa aliyekuwa amechukua nafasi ya Nsa Kaisi.
     
  20. K

    Keil JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu asante sana kwa kuniongezea Jiografia ya Mji wa Tabora. Sikuwa najua kama eneo hilo zama hizo kulikuwa na Uwanja wa Sabasaba.
     
Loading...