Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK alitarajia kutesa kiulaini chaguzi hii sasa apigwa na butwaa...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 18, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Jk akitegemea historia kujirudia yenyewe alitarajia awamu ya pili itakuwa mteremko lakini siasa huwa hazitabiriki kabisa.

    Kinyume na matarajio yake amekutana na ghadhabu ya wapigakura wenye kiu ya kupata kiongozi makini sifa ambayo bahati mbaya sana hana..

    JK anafikiri uongozi ni kutukenulia meno yake ya bandia yaani "veneer teeth" lakini wapigakura wamemwonyesha ya kuwa uongozi si swala la sura ila ni la kuwa na uwezo wa kuwatumikia wananchi kwa unyenyekevu usio na mipaka...

    Sasa JK amepigwa na butwaa na hata ahadi zake lukuki wapigakura hawana imani nazo na swali wanalojiuliza ni kuwa ni kitu gani atakifanya ambacho miaka mitano iliyopita hakukifanya?

    Ni nini kilimzuia hayo yote anayoyaahidi sasa kutoyafanya hata theluthi moja kipindi chake cha kwanza.........

    JK yupo kimya juu ya vita vya ufisadi na misamaha ya kodi kutoka kwa wakubwa sasa hizo fedha atazitoa wapi?

    JK anawategema wamarekani ndiyo kutuletea maendeleo kweli hio ni sahihi? Maendeleo ya watanzania yataletwa na watanzania wenyewe wafadhili kazi yao ni kuongeza chachu tu na wla siyo vinginevyo................

    JK hayupo tayari kuongelea ahadi zake zitaligharimu taifa kiasi gani ili kuona ya kuwa kweli yuko makini na anachoongea.................Ukweli ni kuwa anajitamkia tu ili kuwarubuni wapigakura tu................

    Safari hii, JK atawafahamu watanzania kuwa siyo watu wa kuwachezea chezea kama watoto wadogo na kututishia na JWTZ amechochea petroli kwenye chaguzi hii... Vitisho vya JWTZ kamwe havitaweza hata siku moja kutumika kutuchagulia kiongozi tusiyemhitaji................

    Hamu ya wapigakura kumfunza adabu inaongezeka siku hadi siku na katika kipindi cha wiki mbili tutatoa hitimisho lake bila huruma hata chembe.............
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaa JK analo mwaka huu
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Worse enough ameshindwa kabisa kujitransform na kuwa JK wa 2010. He's still in 2005 mode. Na anazidi kushangaa kila kukicha. Bado anafikiria the handsome card, or else "nyota yangu inang'aa".

    The guy is a big joke!
     
  4. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu sio haraka hivyo, joto lililopo sasa bado halitoshi kuivisha chakula, utawashangaa saana wapiga kura wa Tanzania pale matokeo ya vituo yatakapoanza kutolewa.
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Nimekusoma!!!!??? wonder shall never end in Tanzania.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hakuna mkuu hii ngoma tayali imewiva! Jk kinamnukia tuu mwaka huu labda atumie mabavu!!
    eeeti anaahidi kujenga machinga complex zingine wakati hii iliyopo inaufisadi na haina jita kabisa! anasema atakuwa makini watu wasiuziane vyumba, alikuwa wapi mpaka wakauziana!??? Nonsense!
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hAYA NI MATOKEO YA KUTEGEMEA NGUVU ZA MAJINI.YAMEDHIBITIWA NA WAPENDA MABADILIKO
     
  8. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nyumba zipi tena? mbona zote wameshauziana?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    ..........mshangao mwaka huu hautakuwepo kwa sababu inajulikana kuwa masanduku ya kura yatachezewa.
     
  10. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Huyu mtu mimi hata simuelewi. The fact kwamba kuna wamachinga ni tatizo. Wamachinga ni productive force wasted. Solution ni kuwafanya hawa wawe productive na walipa kodi wazuri.
     
  11. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Namshauri huyu Mr Misifa Kikwete abwage manyanga mapema au la nguvu ya umma itafanya kazi yake tar 31 Oct.
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Katavi!wizi wa kura ni jambo la hatari,usifikiri ni jambo la kuzungumza kiutani tu!madhara yake ni makubwa sana!Let us play our part as well wishers of this country and await NEC to play its part!
     
  13. g

    guta Senior Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama wachina wameshatoa msaada wa kujenga machinga complex, raisi yoyote ajaye atakamilisha, sio lazima ajenge yeye akiwa madarakani.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi nasubiri nione Kigoma itakavyokuwa kama Dubai na Mwanza kama Carlfornia
     
  15. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anaweza sema Dar kama Newyork. But how? The man has got no vision. Let us be serious, vote for changes, VOTE FOR DR. SLAA
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aaaaah,me nataka mabadiliko natamani watu wafungue macho yao waone wanavo danganywa
     
  17. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pole sana uliyosema yote ni kinyume chake teh teh teh
     
  18. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    .
    Mkuu napingana na wewe kwa hili kwani maneno haya ya mda bado yamekuwa yakitumiwa na wanapropaganda wa ccm. Kwa kila jambo kuna wakati na wakati wa kuipa ccm talaka ni huu. Sii tu kwamba joto la mageuzi nchini halitoshi kuivisha chakula ni kwamba limepanda kupitiliza hata kuunguza chakula. Na kadri siku zinavyosonga ndivyo joto linapanda kwa kas zaidi.
     
  19. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jana katufunga kamba kwamba atajenga reli toka Tegeta hadi Ubungo. Na kueleza eti ujenzi wa njia ya mabasi yaendayo kasi umeanza kwa msaada wa World Bank??!! Wadau (pengine mimi tu sijui) hivi ni sehemu gani hapa DSM ulipoanzia huo ujenzi ili niakajionee mwenyewe
     
  20. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu safari hii mtu hachomoi. Safari imeiva, tunawaomba wazee wetu wana diplomasia kina mzee Salimu A Salimu, Mzee Malichela, Mzee Ruksa wasimamie haki ya Watanzania isichezewe maana mwanzo wa moto ni cheche. Kura zetu zisiibiwe jamani, kuwe na uwazi, haki na ukweli. Maana hatuna imani na watu wenye nyuso zilizo kakamaa na bila soni kwa wizi wa kimacho macho bila haya na kutetea vile vile hao wezi sugu. Hawa watu ni wakati muafaka wa kuwagalagaza. Naongeza wazo muhimu saana JAMANI EEHE POPOTE MLIPO TUOMBE TUPATE KATIBA MPYA ITAKAYO KIZI MATAKWA JAMII YA WATAWALIWA NA WATAWALA YENYE MISINGI YA DEMOKRASIA NA UTU. HILO NI MUHIMU SAANA KWA UKOMBOZI KAMILI WA WATANZANIA. TUSIZUBAE WACHA WAWEWESEKE LETU NI MOJA NI KUTOA HUKUMU YA HAKI TAR 31/10/2010. TANZANIA NI YETU SISI WATANZANIA NA VIZAZI VYETU YATUBIDI TUWAJIBIKE KWA UKOMBOZI WA NCHI HII.
    ''What counts is not necessarily the size of the dog in the fight -it's the size of the fight in the dog.
    Dwight Eisenhower"
     
Loading...