Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk alishindwa na hosea, je atamweza dk mponda?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mhalisi, Feb 14, 2012.

  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tangu rais kikwete aingie madarakani viongozi mbalimbali serikalini wamekumbwa na tuhuma mbalimbali hadi kufikia wananchi kutaka viongozi hao wafukuzwe madarakani na rais, lakini hakuna linalofanyika! Tunakumbuka ishu za kina edward hosea, mwanyika, ji mpondana wengineo ambao walikumbwa na kashfa lakini rais akashindwa kuwaondoa madarakani. Je ataweza kumuondoa madarakani waziri wake wa sasa mwenye tuhuma dk hadji mponda? Wakati uko nyuma alishindwa kuwaondoa watendaji wengine wabovu. Yetu macho.
     
  2. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tangu rais kikwete aingie madarakani viongozi kadhaa serikalini wamekumbwa na tuhuma mbalimbali ambazo zimefikia hadi wananchi kutaka viongozi hao waondolewe madarakani na rais, lakini hawakuondolewa madarakani, tunakumbuka maswala ya kina edward hossea, johnson mwanyika, na wengineo walioshakumbwa na tuhuma mbalimbali. Hivi sasa waziri wake dk hadji mponda ana tuhuma, je rais kikwete ataweza kumuondoa madarakani dk mponda? Tusubiri tuone.
     
  3. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    yetu macho lakini ajue watanzania hatuta sahau kirahisi hivyo
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Another propaganda!
     
  5. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Propaganda hipi mkuu?
     
  6. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata wabunge walinywea kwa Hosea. Jamaa ni noma anawatisha viongozi wa taasisi zote za umma hata vigogo wa ikulu hawafurukuti kwa huyu mbabe.
     
Loading...