Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk alisema: HAKUNA WIZI WA KURA!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Raia Fulani, Oct 31, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Naanza kumwamini jk. Kwa jinsi matokeo yanavyoenda, hakuna uchakachuaji! Bravo! Angalau wameshindwa hata kama walidhamiria
     
  2. T

    The King JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuombe hali iendelee hivyo maana umeme unaweza kuzimwa nchi nzima na hali kuwa tete.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    tunampenda ///hata yeye hataki damiu imwagike
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kuchakachua lazima...lakini tatizo kura za slaa zimekuwa nyingi sana
     
  5. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unamwamini?? wamebanwa tu maana kila wakitaka kuiba wananchi wanawakamata, wataiba kule maeneo wanakotoka lakini haitasaidia kitu..
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tukichukua nchi kwa amani tutamuenzi jk japo ana mapungufu yake
     
  7. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 852
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    Dr Slaa alisema wananchi walinde kura zao na hicho ndio kimetokea na matokeo hadi hivi sasa sio mabaya kwa wapinzani. Jamani tuendelee kulinda kura popote mlipo hakuna kulala. Shukrani za dhati lazima ziwaendee wale wote wanaoitakia Tanzania mema na uamuzi wa wapiga kura uheshimiwe.
     
  8. A

    Annony Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna uchakachuaji au watu wanalinda kura wewe?
    Hayo maboksi yaliyokamatwa ni nini?
    Au hao waliokuwa wanapiga kura mara tatu tatu si ni uchakachuaji huo?
    Sema pamoja na wizi huo jeshi la chadema ni kubwa ndiyo maana wanamezwa ndani pamoja na wizi wao!
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :bowl::bowl:
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    anamwogopa slaaa
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mnisome vizuri hapo juu. Pia nawapongeza vijana wanaolinda kura kwani kazi yao ni adhimu!
     
  12. T

    The King JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Songea mjini wanadai kwamba matokeo hadi kesho asubuhi. Nadhani hapa mawakala wawe makini sana ikiwezekana kulala yatakapohifadhiwa masanduku ya kura, vinginevyo mchezo utachezwa
     
  13. O

    Obama08 Senior Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mm i trusted now his words, JK alisema ukweli hakuna uwizi wa kura kwa hili amesema, let's wait hadi kesho matokeo zaidi
     
  14. c

    chanai JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki Tanzania na waliokusudia kuiba maamuzi ya watanzania
     
  15. M

    Mtemakuni JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa matokeo haya wakichakachua kura zitazidi million 19 waliotudanganya ndo idadi ya voterz...!
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Pamoja na imani hiyo tusibweteke, japo alisema kwa shingo upande
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    inabidi wawe makini sana
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hata wangetaka kuiba...

    Haiukuwa tu kati ya zile siku...amabazo wizi ungekuwa upande wao...!!

    Hata wizi uliwakataa ....!
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa ripoti zilizotufikia ni kwamba uchakachuaji ulikuwepo big time. ila bahati yao mbaya sehemu nyingi walikamatwa na sehemu nyingi kura zao za uchakachuaji hazikufikia kura za kweli.
     
  20. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wananchi tayari wanashangilia mitaani na kuna taarifa zinasema kuna jamaa wa chama cha kijani wameamua kupiga mawe magari yanayobeba maboksi ya kura...
     
Loading...