Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Alikua akifurahia hoja za kuwawajibisha Mawaziri bungeni alipokua marekani..Ni kweli???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KML, May 2, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani ata nyie mnaamini kwamba JK alikua akifurahia swahiba zake mawaziri wakipondwa na kutakiwa wawajibishwe kipindi cha bunge eti wakati yeye yupo marekani, ivi ata Bunge alikua akilifatilia kweli..???​
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni mnafiki mbona ikulu ilidai hana taarifa sasa hapo anamdanganya nani
     
  3. mwangalizi

    mwangalizi JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Bonge la msanii! Kama anadai madudu haya mara ya kwanza aliyaona mwaka 2007, na haikumuuma kwa miaka yote mitano! Leo atatueleza nini tumwelewe? Mjusi ni mjusi tu hata ukimpaka rangi.
     
  4. A

    Anold JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ata nyie = hata nyie
    ivi ata = hivi hata
    Japo maneno hayo yote yametumika kimakosa kwenye hizo sentensi, kwa kifupi sio kiswahili sanifu.

    Mkuu nafikiri maneno hayo niliyoandika ndiyo yangefaa yatumike kwenye sentensi.

    Kuhusu kauli ya Mh. Rais nafikiri ilikuwa ya kisiasa zaidi, sidhani kama anafurahishwa na haya mambo!
     
  5. remon

    remon JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rais mnafiki
     
  6. M

    Msayo Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    JK ni mjanja, anajua jamii inataka kusikia nini au ina mtazamo gani, hivyo akinena kinyume hataeleweka, all in all ndivyo mchezo wa siasa ulivyo. Ndiyo maana mara nyingi huchuna kimyaaaaa, anasikilizia kwanza jamii inasemaje kwa ujumla, ndipo anaibuka kusema neno, hapingi japo pia anaweza asifanyie kazi.
     
  7. KML

    KML JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Aksante Mwalim
     
Loading...