Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK alihamisha watoto wake St. Patric school Arusha baada ya uchaguzi 2010

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MVUMBUZI, Jun 6, 2011.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hofu ya JK kutokana na kipigo alichopata kwenye uchaguzi mkuu 2010 imemfanya ahamishe watoto wake wawili waliokuwa wanasoma shule maarufu ya St Patric hapa Arusha. Watoto hao sasa wamepelekwa kusoma nchini Malawi. JK kama mzazi alikuwa na mazoea ya kuja St. Patric mara kwa mara kuhudhuria sherehe mbalimbali mfano graduation. Ktk shule hii pia wanasoma watoto wa vigogo wengine wa serikali ya TZ wakiwemo watoto wa mafisadi. JK alisema eti Arusha ni mji wa vurugu hivyo usalama wa hao watoto wake utakuwa hatarini kama wataendelea kusoma hapo hasa baada ya Jimbo la Arusha mjini kutwaliwa na Mh. Godbless Lema. Huu ni uoga wa kijinga au tu ni mwendelezo wa maamuzi ya kukurupuka ya Mheshimiwa? Ukiona rais anaogopa sehemu fulani ya nchi yake ujue anataka kuchangia uasi ndani ya nchi yake kwani akili zake zinamwonyesha upinzani ni uadui. Na kwamba kuwa mpinzani basi wewe si raia wa TZ
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hadi mikutano ya East African Community anaipeleka Dar...

    Hajui in about 4 yrs atakuwa raia? hawezi kukimbilia Arabuni...
     
  3. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Bora amewaondoa na ni bora pia hatukuwastukia mapema,awahamishe kabisa hatutaki hata kumuona yeye mwenyewe
     
  4. M

    Murrah Senior Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hang on !!!!!!!!! Rais yeyote ambaye sio fisadi watoto wake husoma ndani ya nchi tena shule za serikali huyu JE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Basi na yale mahoteli waliyojenga Arusha wayabomoe au wayachukue watuachie mji wetu
     
  6. R

    Ray Isly Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miji2 yenyewe ni ninyi!wenyewe kila day mnakabana huko!hata mimi ngoja nifate wakwangu akasome botswana mana wa2 wa pouda hamkawii kuwakaba watoto. Hamjapata urais mnatabu hvo.KIUKWEL MWISHO WA CDM Umekaribia. Kunadalili ya kuikata nch vipande vi nne au viwili. Chaga na Meru,christ n islam, na Tarime na Dar, au mnaonaje?
     
  7. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    you are almost out of topic....
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kaaya , mneki na mkuu wa Aicc ndiye alikuwa houseboy wa hao madogo.
     
  9. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mbumbumbu tu huyu hana japo tone la hekima na busara!
    Mbona Nyerere wakati wa vita ya kagera hakuwaficha nje wanae? Tena wengine alikubali waende front line kwenye vita!
     
  10. S

    Salimia JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Here we go!! wambeya naona mko kazini tena!! mko kwenye pay roll,, komaeni mazee, mtakula wapi? ulaji na mtaji ndo huu JK. Mmeishiwa kwelikweli chundu nyie
     
  11. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
     
  12. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Magamba crap!!!!!upo hapa au upo mahali unatupia kitu cha safari lager na network zinaonekana kuanza kukatika katika Kama umeme wa Tanesco?
     
  13. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umeonyesha upumbavu wako hadharani kabisaaaa!!
     
  14. h

    hans79 JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p> ushoga tu weye bundi
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,186
    Trophy Points: 280
    Mkikosa cha kuandika huwa mnakurupuka ili mradi tu muonekane mmeandika? mnanini nyinyi?
     
  16. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha uzushi hata aibu hauna. Taja majina ya watoto hao wa JK waliokuwa wanasoma AR. Ukikosa shibe usiwe unaota na kutoa maneno mbofu mbofu
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mimi mwenyewe nimewaamisha watoto wangu wawili walikuwa wanasoma Arusha, nimeona maendeleo yao sio mazuri kila siku fujo tu watoto wanashindwa kusoma vizuri wasije wakawapiga visu na maandamano yao
     
  18. S

    Salimia JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bwahahahahahahahahahaha:)): wapashe walugaluga hao
     
  19. k

    kikule Senior Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magamba memekuwa active kama viwavi jeshi.Ndivyo babu yenu msekwa amewapa vi min lap na vimodem ndo mnaongea kama kasuku.Ok pambavuuu!
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa nakumbuka Mwanzoni mwa mwaka mpya alifunga safari ya ghafla kwenda Malawi, ilikuwa safari ya siku moja na haikuelezwa kama ni ya kiserikali au la, kumbe ndio alikuwa anawapeleka watoto wake shuleni. Nakumbuka picha moja akiwa ikiwa Ikulu ya Mawazi kiongozi mmoja mwanamama mwandamizi alipiga magoti kumsalimi kilivyo utamaduni wa kiafrika.
     
Loading...