Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK alidanganya- mishahara sio 15-20% increment

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHUAKACHARA, Sep 1, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    I have a vivid memory, siku anaongelea mgomo wa madaktari, alisema kuwa madaktari wataogezewa mishahara kama wafanyakazi wengine kati ya asilimia 15-20. Sio kweli, ni chini ya hapo tena sana. KUMBE NA MARAIS WANASEMA UONGO!
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyu raisi wakati mwingine anafanya vitu vya ajabu sana. Kulikuwa na ulazima gani wa kusema uongo wakati anajua kuwa mshahara umeongezwa kwa 7-18% tu?
     
  3. C

    Caesar1 Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ndo muongo!no research no right to speak!kazini kwangu mshahara umeongezwa kila mtu kulingana na kiwango cha mshahara,wa chini kabisa wameongezewa 20% na kadiri mshahara unavyopanda percent inashuka hadi 15%
     
  4. s

    sugi JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    acha kumlaumu raisi bure ndugu,ye mwenyewe hajui
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wewe unajua maana ya research au unaongea tu kwa sababu ulishakutana na hiyo nukuu? Hebu tafuta waraka wa utumishi wa Julai 2012 ili uone kati yangu na JK wako nani muongo.
     
  6. m

    markj JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    kumbe ulikuwa hujui,kama rais nae ni mwanasiasa, sasa ujui kama siasa ni uongo tu.
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Tusipomlaumu tumfanyeje? Tuandae maandamano ya kumpongeza?
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapana mkuu. Kwenye mambo nyeti kama mishahara ni makosa makubwa na hatari kuingiza siasa. Rais anatakiwa kulijua hili.
     
  9. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Atakuwa alilemewa na uchovu wa safari...lol
     
  10. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kulingana na udhaifu alionao, wa kushindwa kufanya maamuzi magumu mara nyingi huwa anadanganywa na hata mara nyingine kufungua miradi hewa.
     
  11. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Analijua vizuri ila muda hana
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hakuna siku kawai kuongea ukweli huyu mzee..
     
  13. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I am prompted by my sincere heart to fret over President like JK..............yes FRET (KUKASIRISHWA KULIKO NA GADHABU YA KUTAKA KUTOA ROHO YA MTU), Kwani ilikuwa lazima adanganye?.
     
  14. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    He is the master of propaganda,if you see him propagating on something you will forced to believe him while its not true.
     
  15. m

    markj JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    ni ukweli, lakini ndo ivyo tena, nchi inaendeshwa hii kisiasa zaidi, tena skuizi vyama vyote vya siasa vimeanza kampeni za uraisi wa 2015 siku chache tu baada ya kuapishwa rais 2010! yani hata kwenda chooni mtu unaenda kisiasa tu daah
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inawezekana aliongea kitu ambacho hakifahamu, sio kosa lake labda alipotoshwa na wapambe wake.
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Halafu TUCTA ambayo inakomba pesa nyingi kutoka kwenye mishahara yetu tena kwa lazima iko kimya. Ipo siku watu wataamua kutembeza bakora kama former DC Mnare!
     
  18. M

    MWAKOLO JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wacha ushabiki wako wa vyama jk ameongeza mshahara
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ameongeza kiasi gani na alisema angeongeza nini? Toa data basi uoneshe ushabiki wetu na umakini wako!
     
  20. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Ngoja ni-scan salary slip zangu za juni na july nizimwage hapa jamvini ili ukweli uonekane, labda kama walioongezewa mishahara ni TRA au Nishati na madini!
     
Loading...