Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK alianguka tena jukwaani Sengerema na Mbeya?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Sep 8, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]Hivi Muungwana alianguka tena jukwaani huko Sengerema na Mbeya? Hii ilifichwa bila shaka, ingawa siamini iwapo inawezekana kufichwa! Hebu someni sehemu hii ya makala ya Tegambwage katika Mwanahalisi ya leo:
    [/FONT]

    [FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]
    [/FONT]

    [FONT=&quot]……Lakini nani angependa, wakati huu, kusikia kwa kina na kwa kipindi kirefu kwa mfano, simulizi juu ya Jakaya Kikwete na mke au wake zake; au malumbano kati ya mke mdogo na mkubwa; nyumba ndogo na ahadi za pembeni, kama zipo?[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Katikati ya tuhuma za ukwapuaji mabilioni ya shilingi kutoka Hazina na Benki Kuu kwa kutumia makampuni ya kitapeli kama Kagoda Agriculture Limited, nani anategemea wananchi wawe na hamu kubwa ya kusikia uvumi kuwa rais wao ameishiwa nguvu tena na kudoindoka huko Sengerema na Mbeya?[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Hii haina maana kuwa hayo hayastahili kufahamika; bali vipaumbele vya wakati uliopo vinalazimu hayo yatajwe na kuachwa ili akili na nguvu za wananchi vielekezwe katika kupagania uhuru, haki na ustawi wa jamii zao na mustakabali wa taifa.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Lakini mkuki kwa nguruwa, kwa binadamu mchungu. Mapema mwaka huu mhariri na mwandishi wa Mwanahalisi waliitwa mara tatu kwa Msajili wa Magazeti (MAELEZO) kuhojiwa kwa nini wanaandika makala “juu sa Salma Kikwete,” mke wa rais.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Haifahamiki iwapo rais anajua malalamiko hayo, kwani makala zenyewe hazikuwa zinachimba usichana, umama au biashara za mke wa rais. Zilikuwa zikijadili nafasi ya mke wa rais (yeyote yule kwa mifano ya Marekani, Zimbabwe, Kenya na Tanzania) katika mustakabali wa taifa.Bali MAELEZO waliamuru makala zisitishwe kwa madai kuwa “mama amelalamika.” Jee, leo Dk Slaa hajalalamika?.......[/FONT]
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kabisa hili wala sishangai! Muungwana mgonjwa sana tu!
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Dr Slaa yeye sio binadamu wala hawezi lalamia ila wao (CCM) ndio binadamu wanaweza kulalamika na kusikilizwa. Wahenga walisema "Mkuki kwa nguruwe mtamu ila kwa binadamu mchungu" ama ule wimbo wa mjomba Mrisho Mpoto alipofika mjini baada ya kupata nauli ndio hayo ukimkanyaja tu........
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Muungwana keshakuwa gari bovu spana mkononi.Kabakia kuuza sura tu lakini afya ina mgogoro mkubwa saaana
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    That is that - JK anahitaji uangalizi wa Madaktari kama alivyokuwa Pop Star Michael Jackson (RIP)!
     
  6. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Natoa wito kwa watanzania KWAMBA tumsaidie raisi wetu kwa njia ya kumnyima kura hapo tarehe 31 october 2010 ili apate muda wa kutosha wa kupumzika na wa kusikilizia afya yake kwani nchi yetu ina mambo na matatizo mengi sana yanayopaswa kusimamiwa na kushughulikiwa na rais mwenye nguvu na afya njema
     
  7. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    afya yake inafahamika siku nyingi kuwa ni mbovu tatizo wabongo mnamng'anga'nia,si mnakumbuka nigeria? yaliyomkumba rais wao.
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Waache hao CCM waendelee kuwasha kibatali bila kuongezza mafuta. Watu tumejaribu kuwasaidia kuwastua kuwa mafuta yamebaki kiduchu lakini hawasikii. Sasa kikizimika kabisa watatuambia nini? Huo ndo mwanzo wa kwenda kuficha mgonjwa asiye hai nje ya nchi kwa gharama kubwa za walipa kodi (kama ilivyotokea Zambia) ili waweze kuweka vizuri drama zao. Hii michezo yao lazima itatuingiza gharama kubwa huko mbele ya safari (ingawa hadi sasa tunalipa hizo gharama). Ipo siku mikanda yote inayofichwa aitawekwa hadharani!
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hivi hii haikutangazwa eee! ni kweli jamaa alidondoka huko sengerema

    hawakusema yule jamaa ni mgonjwa sana
     
  10. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo inakuwaje? Maana naona hata mgombea mwenza wake naye kachoka kwelikweli??
     
  11. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    anaumwa nini mkuu?????
     
  12. Mathias

    Mathias Senior Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi wakuu
    Wanasema muungwana anaumwa lakini anaumwa nini? Kama kuna mtu anajua anachoumwa asema tu wazi, manake mficha magonjwa maradhi umuumbua. Kwa upande mwingine kila binadamu anaweza kuugua kwa wakati wowote, ishu hapa ni kama ana magonjwa ya muda mrefu au ilikuwa kuishiwa sukari tu.
     
  13. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,067
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Ugonjwa wa kudondokadondoka hovyohovyo na macho kupindukapinduka kama degedege vile!
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Au tumpeleke st thomas london?......................kunahabari kuwa alianguka huko pia............hii tu inamdiscolify kuwa presidential candidate........aache nchi8 kwa watu strong km akina dr.slaa.
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    KUISHIWA KINGA YA MWILI aka NGOMA
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo anaumwa malaria kali?
     
  17. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Katika hili naanza kutilia shaka pia uwezo wake kiaakili kama anaweza kufanya maamuzi sahihi! Tunaweza kuwa tunaona smiling face kumbe ni picha tu!
     
  18. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    tehe....tehe............te...te....teeeeeeeeeeeeee......kwa hiyo unamaanisha tuna rais mdoli?
     
  19. k

    kiparah JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du! Kumbe nilikua sijui!
     
  20. J

    Jafar JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Madaktari walishasema kwamba "anatakiwa kupumzika", yaani hata uraisi aachie ngazi - lakini CCM bado wanamtembeza mpaka anaanguka anguka. Hofu yangu gharama za uchaguzi zitaongezeka pale kwa kujua kabisa jamaa anaumwa na tukafanya uchaguzi wa Rais kabla ya kipindi kingine.

    Kumsaidia Chagua CHADEMA - ili muungwana apate "honorary exit"
     
Loading...