Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Akwepa kuzindua Ukarabati CRDB Shinyanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mgoyangi, Jan 20, 2010.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna habari hivi sasa kuwa JK amegoma kufungua jengo la CRDB shinyanga lililokarabatiwa na nyeti zinasema kuwa kuna ubadhirifu wa hisa za wananchama -- ambazo zimechotwa kinamna na -- kutokana na skandali hiyo kiasi kama zaidi ya milioni 200 zimeishia mikononi mwa wajanja wachacha na tayari afisa Ushirika mmoja yupo mbaroni.

    JK yupo katika ziara mkoani Shinyanga ambapo leo anazindua shule ya msingi ya Masengwa wilaya ya Shinyanga ambayo ilianza kujengwa na wapinzani -- lakini baadaye ikatekwa na Buzwagi na makada wengine kuhakikisha kuwa inakamilika.

    Kesho anazindua Savannah Plains Int Schoo ya mjumbe wa NEC Hamad Hilal ambayo nimeona walimu wazungu tupu na mtanzania mmoja tu
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehehehe
    only in tanzania.

    Hiyo ya kufungua shule ambayo walimu wake ni wazungu watupu huku mmoja akiwa ni Mtz anatupa mtazamo gani?? asije akasema kwamba walimu wa bongo hawaajiriki na wawekezaji huria kwa kuwa ni wezi!!! lol

    Lakini kwa nini rais hakai ikulu na kutulia?? je hawaamini wasaidizi wake? au anakasimu madaraka kwa watu ambao anadhani wanamsaidia?? maana kila baada ya kitambo kidogo utasikia rais yupo mkoa au nchi fulani. au anataka kuvunja rekodi ya safari???
     
  3. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    safi sana JK ila hiyo ya walimu wazungu na mtanzania mmoja tu nadhani si tatizo maana ndio mambo ya soko huru hayo.
     
  4. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hiyo Savannah Plains International School iko njiani ukiwa unatoka Shinyanga kwenda Mwanza. Ni shule kubwa na ya kisasa sana! Mwekezaji wake anawatarget wazungu wanaokuja kufanya kazi katika migodi iliyoko kanda ya Ziwa. Ila kwa uzoefu wangu, wengi wao huwa hawaji na watoto wao. Anyway, its an investment.
     
  5. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi hali ya shule kama savannah Int school hapa tanzania ikoje? zipo ngapi na umiliki wake ukoje na zinafuata syllabus gani?

    Maana kuna fikra mbadala kwam,ba nyingi ni za wazungu ambao wanawatumia wabongo kama vibaraka?

    Mwenye nondo atushushie tafadhali?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aangalie hizi zinduzi-zinduzi zake.!

    Wajanja wasije wakamshikisha mapembe kama ilivyofanyika Arusha kwenye hoteli ya snow-crest, ambako alizindua hoteli na jioni yake ikabomolewa na manispaa!

    Maana washauri wa huyu bwana ni bogus wooote!
     
  7. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani ada yake ni Shs ngapi au dollar ngapi nijaribu kumpeleka mmoja wa vitegemezi vyangu?
     
Loading...