Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK akutana na Wabunge wa CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AK-47, Jan 24, 2011.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Habari nilizozipata hivi sasa ni kwamba Rais JK anakutana na wabunge wote wa CCM pale Ubungo Plaza. Haijajulikana kinachozungumzwa na waandishi wamezuiliwa. Tuombe mungu mmoja wa wabunge hao awe mwana JF ili japo atujuze. Mie kwa sasa uwezo wa uchunguzi wangu umeishia hapo.
     
  2. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaweza kuwa kweli nimepishana na msafara mkubwa mkaeneo ya manzese
     
  3. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mipango ya kujenga hoja za utetezi wa dowans bungeni pamoja na ufisadi wao.anawapiga mikwara na kuwaziba midomo ili wasiharibu mipango yake na wenzake akina rostam.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Lengo ni kuwapa angalizo kuwa inapofikia hatua fulani wapinzani wakiibana CCM basi hapo ni muhimu kuvunja makundi kwa maslahi ya chama. Halafu hii tabia ya kuzuia waandishi wa habari ndiyo inayosababisha kuandika habari zisizo na ukweli kwa kuelemea vyavyo visivyo na uhakika.
     
  5. k

    kabindi JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwendelezo wa kikao cha Ijumaa!
     
  6. G

    GEOMO Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    Kwa wale waliowanasheria wanaweza kutusaidia hii inakubalika kuitisha mkutano na baadhi ya wabunge ikijumuishwa na spika wa bunge bila kuwaita waandishi wa habari ukizingatia bunge ni muhimili wa dola unaojitegemea na rahisi pamoja na waziri mkuu ni muhimili mwingine. sijui hata kwa kanuni za bunge hii imekaaje? hasa hasa HAKI KINGA NA MADARAKA YA BUNGE.
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    DOWANS KABURI LA DHAHABU KWA CCM NA MAFISADI WAKE WOTE:

    Kwa maoni yangu: Dowansi ni KABURI LA DHAHABU kwa CCM na Mafisadi wote nchini lililoletwa na Mwenyezi Mungu kutuokaa jumla Watanzania baada kusikia kilio chetu cha dhati dhidi ya dhuluma nyingi chini kwa miaka mingi.

    Jamani kweli Mungu yupo, hasinzii wala hapuuzi hata sauti zetu sie akina Matonya wa ulimwengu huu!!!

    Watanzania, Mungu yupo na anatupenda sanaaa hivyo tuache kumkasirisha kila mara kwa kukubali mtu kutugawanya kwa misingi ya imani zetu!!!
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ni kwa maslahi ya ccm na si maslahi ya nchi. Yaani hawa jamaa washaona kuwa hii nchi ni yao na si ya watz wote!
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kosa la jinai viongozi wa umma kukutana wakizungumzia maswala ya umma na waandishi wa habari wazuiliwe HAKI YAO YA KUPATA HABARI 'ON REAL TIME' mpaka kuja kuchakachuliwa baadaye.

    Hata hivyo, wala sipati shaka maana zaidi ya nusu ya wabunge wa CCM ni wapiganaji wetu na 1/8 yao inayojua kutumia computer na mitandao mengine ni wana JF.

    Tuvute subira kidogo tutapata taarifa kamili hata kabla ya wenye vyombo vya habari wenyewe na kufahamu kiundani kilichojiri kule WALIKOKWENDA WABUNGE WA CCM KULA TUSHENI ya namna ya kujieleza bungeni.
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    sio inshu waliwahi kukaa ngurdoto na wakaharibu.....ngoja tuone...
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilipopiga msitari umezidisha ushabiki..viongozi wa umma wanakutana kila siku bila waandishi wa habari..hiyo ndio secular

    Viongozi wa umma hawafanyi kazi kwenye taasisi za habari, wakiomba habari hupewa...na wao si sehemu ya mkikutano yao

    Hata viongozi wa vyama hufanya hivyo pia upo!
     
Loading...